GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ดาวกระจายใหม่ ๆ และคนขายที่ฟรอด หรือลุงเบน  (อ่าน 182 ครั้ง)
มหาคำสาบต้องห้าม
Jr. Member
**

อยากได้ดาวกระจายใหม่ ๆ และคนขายที่ฟรอด หรือลุงเบน
« เมื่อ: 14-08-2008, 15:22:12 »

อยากได้ดาวกระจายหลาย ๆ แบบคับ แบบเป็นธาตุ หรือติดสถานะ แล้วก็อยากให้เพิ่มสกิลสายดาวกระจายเพิ่มไปด้วยครับ  สกิลดาราซ้อน ก็ใช้ได้ดีครับพบเวลสูง ๆ แล้ว แล้วอยากให้มีมอนที่ดรอปดาวกระจายให้ด้วยครับเพื่อไม่มีตังจะได้ไปยิงเก็บ เหมือนกันพวกลูกธนู

(อยากให้สกิลตอนที่เป็นเรนเจอที่เพิ่มระยะยิงธนูให้มีผลกับดาวกระจายด้วยครับ จะได้ปาได้ไกล ๆ สู้กับชาปได้)

ความผิดพลาดคือหนทางนำไปสู่ความตาย
ป้าย:
หน้า: [1]