GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของเบอร์เซอร์เกอร์หลังจากปรับใหม่  (อ่าน 7094 ครั้ง)
พงษ์ศิริ ปิยะวัชร์
Newbie
*

Re: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของเบอร์เซอร์เกอร์หลังจากปรับใหม่
« ตอบ #60 เมื่อ: 16-08-2008, 12:56:02 »

ผมว่าน่าจะเพิ่มเกราะให้กับเบอบ้าง(ตี้กะเบอไม่ต้องทำไรเลยแค่ฮิวMPก็หมดล่ะ เลือดเยอะจริงแต่ก็ลดเร็วมาก)  แต่เห็นเบลดกะชาบก็ยังฟันโกงอยู่ดีอ่ะ ตอนผมลงไปเวลผีกะเบอ ขนาดผมบัพทั้งหมดที่เคลลิคคนนึงจะบัพได้ยังตีมอนไม่ทันเบลดเลย(ตีผีอ่ะขนาดบัพศาสตราลูซิสเบลดยังฆ่ามอนไม่ทันเบลดเลย) แถมเบลดก็ดันวิ่งไวอีก ลากมอนหมด หลบก็ได้ ถามจริงคับว่าทำไมไม่ให้เบลดลดความเก่งบ้างล่ะ มาบ่นว่าเบอโกง แต่ตัวเบลดเองเวลาเวลแทบไม่ต้องนั่งเลย ฟันก็โคตรเร็ว ไม่ห็นเบลดจะขอลดฟันเร็ว,กะเดินไวบ้างเลย ป.ล. ที่ผมไม่พูดถึงอาชีพอื่นเพราะไม่ค่อยมีอาชีพอื่นเก็บผีอ่ะ
พงษ์ศิริ ปิยะวัชร์
Newbie
*

Re: ประกาศทดสอบความสามารถทักษะของเบอร์เซอร์เกอร์หลังจากปรับใหม่
« ตอบ #61 เมื่อ: 16-08-2008, 12:58:24 »

ผมว่าน่าจะเพิ่มเกราะให้กับเบอบ้าง(ตี้กะเบอไม่ต้องทำไรเลยแค่ฮิวMPก็หมดล่ะ เลือดเยอะจริงแต่ก็ลดเร็วมาก)  แต่เห็นเบลดกะชาบก็ยังฟันโกงอยู่ดีอ่ะ ตอนผมลงไปเวลผีกะเบอ ขนาดผมบัพทั้งหมดที่เคลลิคคนนึงจะบัพได้ยังตีมอนไม่ทันเบลดเลย(ตีผีอ่ะขนาดบัพศาสตราลูซิสเบลดยังฆ่ามอนไม่ทันเบลดเลย) แถมเบลดก็ดันวิ่งไวอีก ลากมอนหมด หลบก็ได้ ถามจริงคับว่าทำไมไม่ให้เบลดลดความเก่งบ้างล่ะ มาบ่นว่าเบอโกง แต่ตัวเบลดเองเวลาเวลแทบไม่ต้องนั่งเลย ฟันก็โคตรเร็ว ไม่ห็นเบลดจะขอลดฟันเร็ว,กะเดินไวบ้างเลย ป.ล. ที่ผมไม่พูดถึงอาชีพอื่นเพราะไม่ค่อยมีอาชีพอื่นเก็บผีอ่ะ Cool
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #62 เมื่อ: 16-08-2008, 14:56:26 »

อ้างจาก: พงษ์ศิริ ปิยะวัชร์ ที่ 16-08-2008, 12:56:02
ผมว่าน่าจะเพิ่มเกราะให้กับเบอบ้าง(ตี้กะเบอไม่ต้องทำไรเลยแค่ฮิวMPก็หมดล่ะ เลือดเยอะจริงแต่ก็ลดเร็วมาก)  แต่เห็นเบลดกะชาบก็ยังฟันโกงอยู่ดีอ่ะ ตอนผมลงไปเวลผีกะเบอ ขนาดผมบัพทั้งหมดที่เคลลิคคนนึงจะบัพได้ยังตีมอนไม่ทันเบลดเลย(ตีผีอ่ะขนาดบัพศาสตราลูซิสเบลดยังฆ่ามอนไม่ทันเบลดเลย) แถมเบลดก็ดันวิ่งไวอีก ลากมอนหมด หลบก็ได้ ถามจริงคับว่าทำไมไม่ให้เบลดลดความเก่งบ้างล่ะ มาบ่นว่าเบอโกง แต่ตัวเบลดเองเวลาเวลแทบไม่ต้องนั่งเลย ฟันก็โคตรเร็ว ไม่ห็นเบลดจะขอลดฟันเร็ว,กะเดินไวบ้างเลย ป.ล. ที่ผมไม่พูดถึงอาชีพอื่นเพราะไม่ค่อยมีอาชีพอื่นเก็บผีอ่ะ
รอถึงคิวตัวเลขเบลดคับ อีกอย่างคับ อย่าพูดเปรียบเทียบอาชีพอื่นในเรื่องของอาชีพนี้คับ ให้เปรียบเทียบตอนทำสมดุล ตัวเลขหมดก่อนคับ เพราะยังไม่ได้ทำเบลดเลย!!
ปล. เบลดมีเพิ่ม 1-2 skill และมีการเพิ่ม/ลดค่าบางค่านิดหน่อย + skill บาง skill มีการลดlv max ด้วยคับ(10->5)
เอ้า เอาละๆ เบลดเส็จค่อยมาพิจารณากันคับ ตอนนี้ยังไม่ออกมาเท่าที่ควร กรุณาอย่าเปรียบเทียบคับ(บอกซะเองงั้นTT)

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
MooBassZZzz
Jr. Member
**

« ตอบ #63 เมื่อ: 16-08-2008, 15:14:54 »

ผมว่าในบอดมันจะไปกันใหญ่ สังเกตุหลายทีละเวลาเค้าให้ออกมาแสดงความคิดเหน ทำไมต้องเอาไปเปรียบอาชีพอื่นผมไม่เข้าใจ เอาให้ตรงประเด็นกันหน่อยคับ ถ้าคิดจะเอาไปเทียบกับอาชีพอื่นมันดีข้อเด่นข้อด้อยหมดแหละเรามาเสนอความเห็นให้ตรงประเด็นกันดีกว่าเกี่ยวกัยเบอก็เอบโดนตรงคับ

ที่มีคนบอกว่าเรื่องค่าความต่อเนื่องขอเพิ่ม ผมเห็นด้วย แต่ ว่า อย่าให้มันเว่ออย่างบท5ไป มันเว่อแล้วโกงเกิน อีกอย่างนะ เราต้องมองความเป็นจิงกันอย่างเอาไปเปรียบกับในแบท เพราะเวลาในเกมส่วนใหญ่เราไม่ได้สิงอยู่ในแบทต้องมองความเป็นจิงว่าสกิลที่ปรับมานั่นต้องเกบเวลได้  ถ้ามัวแต่เอาไปเทียบในแบทนะพวกคุณจะได้สกิลที่แท้จิงกันได้อย่างไร สู้ไม่ได้ก้อหาวิธีอื่นสู้ แต่ละอาชีพมันมีจุดเด่นของมัน เรามองถึงเรื่องเกบเวลดีกว่าผมว่ามันสำคัญกว่ากันเยอะเลย

อ่ออีกอย่างส่วนเรื่องค่าเนื่องที่ใส่กับสกิลขวานคลั่งผมขอแนะนำนิดนึงคับอยากให้ไปใส่กับสกิลอื่นเพราะว่าสกิลขวานคลั่งมันคือพวกเล่นอีกสายถ้าใครไม่ได้เล่นสายนั้นก้อจะไม่มีทางได้ตีไวเลย เอาเป็นสกิลที่ทุกคนต้องอัพทุกคนดีกว่าไหมคับบ แล้วค่าต่อเนื่องที่จะเพิ่มอ่า ผมว่าตามแต่ทีมงานจะเห็นสมควรว่าควรเท่าไรให้ตรงคอนเซปตามที่ทีมงานว่าไว้ แต่ของนิดนึงคับเลือดมันลดเยอะไปหน่อยเวลาใช้สกิลปรับลดลงมาหน่อยก้อดี นะคับ เพราะกว่าความต่อเนื่องจะได้เลือดมันลดเยอะเกินไป แล้วตามสกิลที่เพราะปรับมาผมว่ามันก้อค่อนข้างดีแล้วนะ อีกอย่างเบอที่บ่นว่า เวล 80+เจอเบรด65+ อย่าไปคิดตรงนั้นคับ ในสมัยบท 5 เบอเวล 65 ชนะ เบรดเวล 80+ เราเล่นเกมต้องถ้อยทีถ้อยอาศับคับผมว่าผลัดกันแพ้ผลัดกันชนะสนุกดีนะ  สกิลมันไม่สมดุลคับ มันเลยมีปันหา ตอนนี้ถ้าเวลห่างกันไม่เกิน 10 สู้การได้พอสูสี ผมว่าอย่างนี้มันน่าสนุกกว่าอีกนะคับ  อ่ออีกอย่างนึกสกิลเพิ่มแม่น ตาคลั่งในสวรรค์ ในนรกชื่อไรผมจำไม่ได้ แม่นเว่อไปนิดนึงคับ ผมลองมาแล้ว แอส เบรด หลบติจิตอลขนาดไหน โดนหมดคับ ลดแม่นลงไปหน่อยก้อดีคับ
ตอนนี้ที่อยากเหนคือ เบรด เบอ วิชาร์ด เทร แอส วอล็อค สมดุลทุกอาชีพ คนเล่นคละ ๆอาชีพไปเยอะ สนุกดีกว่านะที่จะต้องมีแค่อาชีพใดอาชีพหนึ่งเทพอยู่อาชีพเดียวจิงไหม

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: 16-08-2008, 17:23:13 »

อ้างจาก: พงษ์ศิริ ปิยะวัชร์ ที่ 16-08-2008, 12:56:02
คอนเซ็ปเบอร์คือเลือดเยอะ ตีช้า คอนเซ็ปเบรดคือตีไว และแม่นยำ แค่คอนเซ็ปของ 2อาชีพนี้ก็ร่างกันแล้ว คุณจะเอามาเปรียบเทียบไมได้หรอก
และที่เบรดฟันเร็วขอบอกว่าไม่ได้มาจากสกิลเยรดเลย ที่ฟันเร็วมาจา สกิลฟันไว(ไฟเตอร)+กินยาฮึดสู้แบบเช่า 7วัน เห้นไหม ไม่มีสกิลไหนเกี่ยวกับเบรดเลย ถ้าเบรดเก่งจริง ทำไมต้องเพิ่งสกิลคลาส1และน้ำยาฮึดสู้แบบเช่า
งั้นขอถามหน่อย บทที่5เบอร์เก่งมาก เดินไว ฟันเร็ว ฟันแรง ผิดคอนเซ๊ปเบอร์ ทำไมในตอนนั้นไม่มีเบอร์คนไหนมาโพสขอลดความเก่งบ้างเลยละ
ปล. จะมีเบรดสักกี่ครที่ลงไปสุสาน ถ้าไม่มีความจำเป้นเบรดไปเก้บทีอื่นสบายกว่านั้นเยอะเลย
Hero Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 16-08-2008, 17:43:48 »

อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-' ที่ 16-08-2008, 14:56:26
รอถึงคิวตัวเลขเบลดคับ อีกอย่างคับ อย่าพูดเปรียบเทียบอาชีพอื่นในเรื่องของอาชีพนี้คับ ให้เปรียบเทียบตอนทำสมดุล ตัวเลขหมดก่อนคับ เพราะยังไม่ได้ทำเบลดเลย!!
ปล. เบลดมีเพิ่ม 1-2 skill และมีการเพิ่ม/ลดค่าบางค่านิดหน่อย + skill บาง skill มีการลดlv max ด้วยคับ(10->5)
เอ้า เอาละๆ เบลดเส็จค่อยมาพิจารณากันคับ ตอนนี้ยังไม่ออกมาเท่าที่ควร กรุณาอย่าเปรียบเทียบคับ(บอกซะเองงั้นTT)
อุๆ เบรดมีเพิ่ม 2สกิล และอาจจะลดบางค่าบางสกิล พูดให้ลุ้นอีกแล้ว อิๆ อุคสาห์วางแพลนสกิลได้แล้วเชียวแบบใช้คุ้มค่าครบทั้ง 40เหรียญแล้วเชียว สงสัยต้องรื้นและรอใหม่แล้วละ อิๆ
illuminatiX2~MKI
Full Member

« ตอบ #66 เมื่อ: 16-08-2008, 19:51:52 »

ท่านแป๊ะอย่าเอาเหล็กไหลออกจากเบอร์ละกันครับ ตอนนี้ป้องกันพอๆกับไฟเตอร์พึ่งเปลี่ยนแล้ว

กายาเหล็กของเดิมก็หายไปมันก็ไม่ถึกแล้วล่ะ เพิ่มกันหน้าให้เกราะทองกับอัพวิทด้วยก็ดี จะได้เล่นง่ายๆหน่อย

(def หน้าโดยรวมตอนใส่ "ของเทพ" ทั้งตัวน่าจะราวๆ 200 ต้นๆ กันหลังเท่าเดิม เลือดอาจลดลงมาได้บ้าง)

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
ปอนด์ คนมันรักโปรเจควัน
Jr. Member
**

« ตอบ #67 เมื่อ: 16-08-2008, 21:48:00 »

เบอ ไม่ใส่อะไรเลย ป้อง 0+0 พระเจ้าจอช เพื่อนบอกว่า จีเอมบอกว่าเบอบท6ป้องกันจะไม่มี

คิดว่าป้องกันคงจะเหลือหลัก10 โอ้!! พระเจ้า ไม่นะ เปนไปไม่ได้ 0+0ต่อให้วิท 99

ผมจะพูดถึงเบอผมนะคับ

เบอตอนบท5 เบอผม ลงวิทนำ เด็กตาม เลือด17xxx ป้องกัน1xx+5x ตี6xx-11xx เบามาก (สเต้น1)

ต่อเนื่อง ของสกิลคลุ้มคลั่งตอนบท5 ต่อเนื่อง200 (ขวานเอนพีซี) / ต่อเนื่อง214 (ขวานบอส(อ้อ! ลืม ขวานบอส มานบอกลดต่อเนื่อง20 กลับเพิ่ม)) เดินไว ตีไว โป๊ะบ่อย(ออฟคลั่
Ÿér
Newbie
*

« ตอบ #68 เมื่อ: 17-08-2008, 00:35:10 »

อ้างจาก: ياقلبي يابقعاء تسلم يالغالي ที่ 15-08-2008, 06:27:10
ก็คนมัน ชำนาญอาวุธหนัก มีรึจะตีเร็วไม่ได้จะให้เบรดตีเร็วอาชีพเดียวหรือ เบอ 214 VS เบรด 214 สายเดียวกันเต้งเดก เบอสับ 1200 เบรด 800  เบรดตี 3 ที เบอพิ่งได้ 1 ที 800 x 3 = 2400 แค่นี้ก็น่าจะพอใจแล้ว
เหอะ เจอเบรดตี 1000 ยังมีเลย แข่งกันฆ่ามอน เบรดฆ่าไวสุดในเกมและ ยังมาว่าเบอตีแรงได้ไง จะให้เบอแรงจริงต้องตี 2000+ ดิ วันนั้น 2000+ได้ ที่แท้บัคสกิว สะสมพลัง นี่เอง แต่ตอนบัคตอนนั้นก็เห็นว่าสมดุลแล้วนะ ตีแรง จริงๆยอมรับ

เบรด แม่น เร็ว แต่ที่เห็นตอนนี้มี  แรง ถึก มาร่วมด้วย พาลาดินเดี๋ยวก็จะโดนลดเกราะและ เปราะลง 25% เกราะเบรดตอนนี้ใส่ได้แบบเดียวพาลาเลย เกราะพาลาจริงๆต้องดีกว่าเกราะที่เบรดใส่ได้สิ

ตอนนี้ยอมรับสร้างเบรดมาไว้ตัวไว้ล่าบอส อาชีพเบอ ล่าไม่ไหวเท่าเบรด น่า แต่ ทหารเจ๋งมาก C4 บอส ปกติอาชีพอื่นใส่สกิว แล้วบอสจะสะท้อนใส่ตายสะเอง ทหารไม่สะท้อนดีอ่า

ไปอ่านกระทู้เก่าๆถึงใหม่ เกี่ยวกับเบอ ก็เจอ คุณ อาริงกิ๊งกิ๊ง ต่อต้านเบอตลอด ดูแล้วเมือนเคลียดแค้นอาชีพเบอ อยากให้เค้ามาลองเล่นดูบ้าง เกมนี้ไม่ได้ห้ามสร้าง เบอ นะ
Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: 17-08-2008, 00:52:31 »

อ้างจาก: Ÿér ที่ 17-08-2008, 00:35:10
อ้างจาก: ياقلبي يابقعاء تسلم يالغالي ที่ 15-08-2008, 06:27:10
ก็คนมัน ชำนาญอาวุธหนัก มีรึจะตีเร็วไม่ได้จะให้เบรดตีเร็วอาชีพเดียวหรือ เบอ 214 VS เบรด 214 สายเดียวกันเต้งเดก เบอสับ 1200 เบรด 800  เบรดตี 3 ที เบอพิ่งได้ 1 ที 800 x 3 = 2400 แค่นี้ก็น่าจะพอใจแล้ว
เหอะ เจอเบรดตี 1000 ยังมีเลย แข่งกันฆ่ามอน เบรดฆ่าไวสุดในเกมและ ยังมาว่าเบอตีแรงได้ไง จะให้เบอแรงจริงต้องตี 2000+ ดิ วันนั้น 2000+ได้ ที่แท้บัคสกิว สะสมพลัง นี่เอง แต่ตอนบัคตอนนั้นก็เห็นว่าสมดุลแล้วนะ ตีแรง จริงๆยอมรับ

เบรด แม่น เร็ว แต่ที่เห็นตอนนี้มี  แรง ถึก มาร่วมด้วย พาลาดินเดี๋ยวก็จะโดนลดเกราะและ เปราะลง 25% เกราะเบรดตอนนี้ใส่ได้แบบเดียวพาลาเลย เกราะพาลาจริงๆต้องดีกว่าเกราะที่เบรดใส่ได้สิ

ตอนนี้ยอมรับสร้างเบรดมาไว้ตัวไว้ล่าบอส อาชีพเบอ ล่าไม่ไหวเท่าเบรด น่า แต่ ทหารเจ๋งมาก C4 บอส ปกติอาชีพอื่นใส่สกิว แล้วบอสจะสะท้อนใส่ตายสะเอง ทหารไม่สะท้อนดีอ่า

ไปอ่านกระทู้เก่าๆถึงใหม่ เกี่ยวกับเบอ ก็เจอ คุณ อาริงกิ๊งกิ๊ง ต่อต้านเบอตลอด ดูแล้วเมือนเคลียดแค้นอาชีพเบอ อยากให้เค้ามาลองเล่นดูบ้าง เกมนี้ไม่ได้ห้ามสร้าง เบอ นะ
พอดีกะจะไม่ตอบห้องนี้ละ จะรอทดสอบเบรดที่จะโดนปรับอีกที แต่พอดีเห้นเอยชื่อรเเลยขอพูดอีกหน่อย
ที่เราต่อตานเบอร์ มี2ช่วง
1. ช่วงบทที่5 ที่เบอร์เทพจิงๆ อันนี้เรามาต่อต้านที่หลังผู้เล่นคนอื่นด้วย คนอื่นเค้าโวยวายไปปนนแล้ว เราก็เลยไปลองเฝ้าดู ก็เห็นว่าเก่งจิงๆที่บทที่5 เราเลยโพสต่อจากคนอื่น
2. โพสช่วงนี้และในห้องนี้ โพสที่ว่า เอะอะอะไร เบอร์ก็จะขอต่อเนื่องให้ได้บทที่ 5 เคยมีคนโพสขอให้เกราะเบอร์ป้องกันหน้าบ้างไหม แทบไม่มีเลย และเพิ่งจะมีคนโพสเรื่องเกราก็เมื่อ1-2วันนี้ละหลังจากที่เราโพส
3. เราไมได้ต่อต้านเบอร์ แต่ให้คนเล่นเบอร์คิดสักนิดก่อนตามคอนเซ)เบอร์ ไม่ใช่เอะอะอะไรก้จะเอาต่อเนื่องให้เหมือนบทที่5
ปล. คุณŸér คุณอ่านดีๆ ว่าเราต่อต้านเรื่องค่าต่อเนื่องที่เบอร์จะขอให้เหมือนบทที่5เท่านั้นเอง กรุณาดูดีๆว่าคอนเซปเบอร์ คือตีช้า เลือดเยอะ
JF
Jr. Member
**

Robert Thomas-Pattinson

« ตอบ #70 เมื่อ: 17-08-2008, 00:59:23 »

concept เบอมันตีแรง โดนหนักไม่ใช่หรอ Huh? Huh?

"หากสรรพสิ่งสิ้นสูญ และเขายังอยู่ ฉันควรจะดำเนินชีวิตสืบไป
  แต่ถ้าสิ่งอื่นยังคงเหลือ และเขาเลือนลับดับหาย จักรวาลจะกลายเป็นเพียงคนแปลกหน้า"

.     ..ข้าไม่อาจดำเนินต่อไปหากไร้ชีวิต ไม่อาจมีชีวิตสืบไปหากไร้วิญญาณ...
Hero Member

« ตอบ #71 เมื่อ: 17-08-2008, 02:13:38 »

อ้างจาก: RYO ที่ 17-08-2008, 00:59:23
concept เบอมันตีแรง โดนหนักไม่ใช่หรอ Huh? Huh?
อันนี้เป้นคำพูดของทีมงานที่โพสในกระทู้ทดสอบเบอร์บทที่6ของกระทู้ที่ผ่านไป เราก๊อปปี้มาให้ดู แต่ไม่รู้ทีมงานจะเปลี่ยนคอนเซ๊ปอีกไหม
เบอร์เซอร์เกอร์ มี Concept ดังนี้
1. สายทั่วไป เป็นสายที่สามารถใช้ทักษะได้ จึงสามารถทำให้เก่งได้โดยทักษะที่เรียนมา
2. สายคลั่ง เป็นสายที่ำให้เบอร์เซอร์เกอร์ไม่สามารถใช้ัทักษะได้เกือบทุกทักษะ ซึ่งจะมีความคลั่งที่มีผลมากขึ้นมาทดแทน
จุดเด่นของเบอร์เซอร์เกอร์
- HP สูงมาก
- พลังโจมตีสูงมาก
จุดด้อยของเบอร์เซอร์เกอร์
- พลังป้องกันทางกายภาพน้อยมาก
- โจมตีปกติช้ามาก
- MP น้อยมาก
Jr. Member
**

« ตอบ #72 เมื่อ: 17-08-2008, 03:46:23 »

จุดด้อยของเบอร์เซอร์เกอร์
- พลังป้องกันทางกายภาพน้อยมาก
- โจมตี  ปกติ  ช้ามาก
- MP น้อยมาก

เฮ้อ ที่พูดถึงกันคือตอน คลั่ง ก็ ตีช้าก็ตอนไม่คลั่งไง -“-

support.asura.ขอบคุณที่ให้คำแนะนำ ***หักไม่ทำสักที
illuminatiX2~MKI
Full Member

« ตอบ #73 เมื่อ: 17-08-2008, 09:15:04 »

ตอนคลั่งแล้วต่อเนื่องตันก็ไม่โกงหรอก กว่าจะปั่นต่อเนื่องได้โดยไม่มีสกิลช่วยมันยากครับ

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
O:ไsxว่า
Newbie
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 17-08-2008, 09:46:15 »

เบออ่อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!เยยยยยยยยยยยยยย55555555555555555++++++++++++
 laugh Evil Evil Evil Evil

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9