GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับกองทัพ และ กิววอ ..*0*.. จะดีไหมถ้าทำให้รู้ว่ากิวได้บ้าน อิอิ  (อ่าน 364 ครั้ง)
นับถือ นับถือ
Newbie
*

เกี่ยวกับกองทัพ และ กิววอ ..*0*.. จะดีไหมถ้าทำให้รู้ว่ากิวได้บ้าน อิอิ
« เมื่อ: 12-08-2008, 00:07:15 »

เกี่ยวกับกองทัพ  และ  กิววอ  ..*0*..  จะดีไหมถ้าทำให้รู้ว่ากิวได้บ้าน  โดยอยากให้แต่ละปราสาท  ระบุเลยว่าได้ปราสาทนี้แล้วได้รางวัลเป็นอะไร  ทำนองนั้น  ได้ปราสาทครบ 1เดือน(ยกตัวอย่างนะครับ) ได้อะไรพิเศษ  และที่สำคัญของหัวเรื่องนะครับ  อิอิ  คือน่าจะมีผ้าคลุมหรือปลอกแขนสี  เพื่อระบุว่าคนนี้ได้บ้านเช่น  หัวกิวได้ผ้าคลุมแดง  รองได้ผ้าคลุมน้ามเงิน  สมาชิกกะได้ปลอกแขนสีๆ  บ่งบอกให้รู้ไปเลยว่ากิวนี้ได้ปราสาท   5555  เสริมนิดนะครับแล้วหน้าชือหัวกิวน่าจะมีอะไรที่บ่งบอกว่าเป็นหัวกิวอะครับ  ดูมีภาษีดี  เหมือนมีตำแหน่ง  อิอิ
/人◕ ‿‿ ◕人\
Hero Member

Re: เกี่ยวกับกองทัพ และ กิววอ ..*0*.. จะดีไหมถ้าทำให้รู้ว่ากิวได้บ้าน อิอิ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-08-2008, 15:34:26 »

เจ๋งดีๆๆๆ  รัก รัก สุดยอด  คิดได้ไง  Smiley Smiley  เห็นด้วยอย่างแรง  ใช่ รัก รัก

นับถือ นับถือ
Newbie
*

Re: เกี่ยวกับกองทัพ และ กิววอ ..*0*.. จะดีไหมถ้าทำให้รู้ว่ากิวได้บ้าน อิอิ
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-08-2008, 12:19:05 »

ทำไมเงียบกันหมดหว่า  เพราะไอเดียมันห่วย หรือเพราะผู้พัฒนาบอกว่ายาก  หรือ  ไม่สำคัญกะการดึงดูดคนเล่นเกม  ตอบให้ที่ครับ  อยากรู้เหตุผล  ผมคิดไอเดียนี้  เป็นวัน  พี่เล่นอ่านผม  5  วิ  แล้วหัวเราะ  ถามจิงเหอะ  อยากได้ไรถามมา  พอตอบไปว่าอยากได้แบบนี้  แบบนั้น  ดันเงียบ  บอกเหตุผลซักคำเถอะครับ  ท่านเทพ Embarrassed
เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-08-2008, 12:24:35 »

ไอเดียดีค่ะ
แต่เราว่าแก้ปัญหาของวันนี้คือโรล แลค หลุด ตัด โดยเฉพาะช่วงกิลล์วอร์ให้ได้ก่อนดีกว่า
ก่อนจะมองถึงพรุ่งนี้ค่ะ

ป้าย:
หน้า: [1]