GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานหรือจีเอ็มช่วยตอบเรื่องว่าจะตอบคำถามในเควสข้อไหนจะ  (อ่าน 321 ครั้ง)
ปรีชา แซ่คิว
Jr. Member
**

ทีมงานหรือจีเอ็มช่วยตอบเรื่องว่าจะตอบคำถามในเควสข้อไหนจะ
« เมื่อ: 11-08-2008, 21:13:53 »

คือเรื่องของเรื่อง
                           Winkทำเควสผอบวิญานแค้นถึงส่วนที่4แย้วแล้วมันมี2ข้อให้ตอบ Cry
1.ให้ผอบแก่โนว่า
2.ขอให้โนว่าปลดผนึกซูลันออก

!!หมายเหตุ!!มันเป็นเควสของผอบวิญานแค้นเลยไม่กล้าตอบมั่วๆๆ เพราะตอนนี้ที่ได้อยุ่เป็นผอบซูลัน Cry

ขอบคุรคับที่จะตอบปัญหาจ้าเพราะถามจีเอ็มคนไหนไม่มีใครรุ้เลย Huh? Sad

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: ทีมงานหรือจีเอ็มช่วยตอบเรื่องว่าจะตอบคำถามในเควสข้อไหนจะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-08-2008, 07:52:13 »

ลองดูสิครับ 55+

ปล.เดี๋ยวโดนด่าว่าตอบแบบนี้อย่าตอบดีกว่า
เฉลยละกัน
ตอบข้อ 1 จะได้เงินกับประสบการณ์ครับ เยอะพอสมควร
ตอบข้อ 2 จะได้ผอบวิญญาณแค้นครับ ซึ่งรู้สึกมันจะกินยาเสริมพลังเวทย์นะครับ ที่ทำที่ค่ายจอมเวทย์น่ะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

Re: ทีมงานหรือจีเอ็มช่วยตอบเรื่องว่าจะตอบคำถามในเควสข้อไหนจะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-08-2008, 14:23:46 »

กินของโหด = =" อ่ะ

ป้าย:
หน้า: [1]