GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งปัญหาการหากระโหลกอยากให้ทีมงานแก้ไข้ให้ผมด้วยผมหาตั้งนานแย้วตัว1รอกว่าจะตีได  (อ่าน 158 ครั้ง)
ปรีชา แซ่คิว
Jr. Member
**

แจ้งปัญหาการหากระโหลกอยากให้ทีมงานแก้ไข้ให้ผมด้วยผมหาตั้งนานแย้วตัว1รอกว่าจะตีได
« เมื่อ: 11-08-2008, 13:10:52 »

คือผมตีหากระโหลกซุลันมา5-6ชม.ได้แย้วแต่เมื่อกี้ผมตีซุนลันตายดันมีวิญญานแค้นมาเฉยเลย
ผมก้นึกว่าได้แย้วเลยไม่ตี  แต่สะไม่ถึง1นาทีมันก็หายไปเลยคับ ผมงง อยุ่ ว่ากระโหลกมันต้องตีตัวซุลันหรือ ตอนซูลันตายจะมีวิยญานแค้นมาคับ
 เรื่องๆๆเรื่องผมว่าผมด๊อปแย้วแต่มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย อยากให้ทีมงานแก้ไข้ข้อมุลตัวผมหน่อยคับ เรื่องเควสมันไม่ได้ไปบอกระเอียด
id   jcafe4641     

ขอบคุณมากคับแย้วผมจะรอคำตอบนะคับ

ปรีชา แซ่คิว
Jr. Member
**

Re: แจ้งปัญหาการหากระโหลกอยากให้ทีมงานแก้ไข้ให้ผมด้วยผมหาตั้งนานแย้วตัว1รอกว่าจะตีได
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-08-2008, 13:21:50 »

อีกอย่างคับ ทีมงานสุดหล่อสุดสวยกรุราแก้ให้ผมด้วยนะคับ ผมว่าผมได้แน่ๆๆ เพราะ อยุ่ดีดีวิญานแค้นมันจะหายเฉยๆๆได้ไง
ผมก็ไม่ได้ตีตัวมันด้วย   อยากให้ทีมงานเร่งด่วนได้ไหมคับ
จะกรุณาผมมากเลยคับผมเครียดมากเลยด๊อปแย้วดันหายสะงั้น Cry Sad Wink Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Wink Wink Sad Sad

ป้าย:
หน้า: [1]