GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ของที่NPCขายลดลงเชิญอ่านมีเหตุผลครับ  (อ่าน 299 ครั้ง)
ไม่มีอะ ไม่รู้
Newbie
*

อยากให้ของที่NPCขายลดลงเชิญอ่านมีเหตุผลครับ
« เมื่อ: 11-08-2008, 08:14:53 »

เราเคยสังเกตบ้างไหมครับว่าเวลาเปลี่ยนคลาส2ทามไมของแพงๆไม่ค่อยมีคนเทพแล้วก็ทะยอยกันเลิกเล่นและอีกอย่างเพื่อให้เกิดความสมดุลที่ว่า มอนเก่ง คนอ่อน ปัญหาเหล่านี้จะหายไปเมื่อลดราคาของที่npcขายและทำให้คนส่วนมากมีเงินเก็บจะสามารถนำไปซื้อเบียมดีหรืออย่างอื่นได้ด้วยคนเล่นจะได้เทพ Smiley Smiley Smiley Smiley
 ช่วยคิดเห็นด้วย ถ้าไม่ดีก็ว่ากานนะงับ แต่ถ้าดีก็ช่วยกานโปรโมดนะครับ Cool Cool Cool laugh laugh
izengard
Newbie
*

Re: อยากให้ของที่NPCขายลดลงเชิญอ่านมีเหตุผลครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-08-2008, 04:12:14 »

เห็นด้วยๆ Smiley Smiley

แต่ หลังจากกฎิกาใหม่ออกมา (หลังเวล41 *1) เงินซื้อของ คลาส 3 ก้อน่าจะเพียงพอแล้ว มั้ง คะ Evil Evil 

แต่....  *1 คน กลับไปเล่น เซฟ สวรรค์ มะดีก่า รึ  Huh?  หรือไม่ก้อ  ลบเกม หาเกมอื่น ที่ไม่แลค  เล่นดีก่ามั้ง จ้ะ  รัก รัก

ย้อเย่นนน
ป้าย:
หน้า: [1]