GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 11 12 [13]
ผู้เขียน หัวข้อ: God Of Death : Just turn on one's myself.  (อ่าน 5687 ครั้ง)
~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

Re: God Of Death : Just turn on one's myself.
« ตอบ #180 เมื่อ: 29-09-2008, 00:51:09 »

ถึงเวลากินเจแล้วน้า  Smiley Smiley

ทำจิตใจให้บริสุทธิ์ร่วมกันกินเจดีกว่า  อิอิ 

พรุ่งนี้ไปสอบแล้วะค่ะ  อิอิ  วันสอบวันแรกตรงกับวันกินเจวันแรกเลย  ขอกุศลผลบุญให้ทำข้อสอบได้นะเจ้าค่ะ  ^^

ปล.หนาวนี้ หรือหนาวไหน เดี๋ยวเจ้ก็ได้เองแหละเจ้าค่ะ  ก็บอกแล้วว่าถ้าอยากได้ไวๆ ให้มานั่งเฝ้า  อิอิ
ปล.2. กลับมาบ้านสิเจ้าค่ะ  จะเอาซองมือถือให้  อิอิ
ปล.สุดท้าย  อ่านหนังสือสอบ สู้ๆ  พรุ่งนี้ไปไว้พระก่อนสอบดีกว่า  ที่พึ่งทางใจ

Open your eyes , Open the new world
sinseer
Jr. Member
**

ไม่ว่าใครก็มีชีวิตอยู่และตายไปเพื่อตัวเองเท่านั้น

Re: God Of Death : Just turn on one's myself.
« ตอบ #181 เมื่อ: 29-09-2008, 18:24:40 »

- - เหอะ! มันจ้องแต่จะให้เรากลับบ้านตะพรึดวุ้ย

ดีจริงน้องชั้นมันเข้าใจหลอกล่อพี่มันดีจริงๆ  ใช่

-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
ปล. น้องสาวได้รองเท้าผ้ามาแล้วล่ะ ฮิ้ววววววววววววว! เจ๋งมั้ยล่า หุหุ

ท้องฟ้ามิได้เริ่มจากจุดใด...แต่ทั้งหมดนั้นก็คือท้องฟ้า
คนเราก็เหมือนกัน อย่ามากำหนดว่าใครเป็นใครเลย
เพราะทุกคนก็คือ มนุษย์ เช่นเดียวกัน
ด้วยรักและปลาทู
Asura Special
Sr. Member

« ตอบ #182 เมื่อ: 29-09-2008, 19:32:46 »

หึหึ เเต่กว่าจะหามาได้ เเทบกระอักเลือด
ดีนะได้มาก่อนที่จะเเก้บัคสกิล ไม่ง้ันคงไม่มีหวัง

- พูดเเล้วไม่ทำก็อย่าพูด ถ้าจะทำก็ทำเลย ไม่ต้องลอง ถ้าจะลองก็ไม่ต้องทำ
- ความเกรียนไม่ได้อยู่ที่หัว มันอยู่ที่การกระทำ

๐oO-Y-Oo๐
Jr. Member
**

``ลำดวน``

« ตอบ #183 เมื่อ: 30-09-2008, 13:20:01 »

วู๊ ว๊าว

พี่น้องคู้นี้น่ารัดจิง

ไปทะเลๆๆๆๆๆ

ไปตรังกานๆ ๆ ๆ ๆ
~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

« ตอบ #184 เมื่อ: 30-09-2008, 16:17:07 »

คิกๆ  ขอบคุณค่าาาา  ผู้กอง  เจ้จ๋าด้วย  สำหรับรองเท้าหน่ะนะค่ะ  Smiley
อีกไม่นานจะได้กลับไปเล่นอย่างเต็มที่ซะที  หึหึ  จะสอบเสร็จแล้ว
พอถึงเวลานั้นไปล่าบอสกันนะเจ้าค่ะ 
คิดถึงทุกคนเน้อออ  เจ้จ๋า ผู้กอง พี่หญิง

ไปทะเลด้วยยยย  ไปทะเลด้วยได้มั้ยคะ?  คิกๆ

ปล.วันนี้ทำไม่ได้เลย  ไปกู้คะแนนคืนจากวิชาหน้าแล้วกันนะเจ้าค่ะ  เอาวิชาอื่นมาฉุดวิชานี้ขึ้น  หุหุ
ปล.2.เจ้จ๋าจะกลับบ้านเมื่อไหร่นะเจ้าคะ? ใช่วันที่ 10 ตุลานี้ป่าว?  อิอิ กลับมาเร็วๆสิเจ้าค่ะ  ไปเลือกไหมพรมกัน
ปล.สุดท้าย เค้าว่าเรื่อง Day of the dead สุดยอดเลยล่ะเจ้าค่ะ  อยากดู  ฉายเดี่ยวไปดูคนเดียวซะดีมั้ยนะ?   Evil

Open your eyes , Open the new world
sinseer
Jr. Member
**

ไม่ว่าใครก็มีชีวิตอยู่และตายไปเพื่อตัวเองเท่านั้น

« ตอบ #185 เมื่อ: 30-09-2008, 16:25:24 »

ขอคุณค่ะพี่หยิง

ไปสิ ไปๆ ไปทะเลกันทุกคนเลยน้า
(มีแต่โครงการเที่ยวจริงๆ หาเงินไม่ทันแล้ววุ้ย><)

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
ปล. พอน้องสาวกลับมาได้ มหกรรมล่าบอสมหาสนุก ก็จบลงโดยสมบูรณ์แล้วล่ะน้อง อยากจะร้องไห้ เมื่อคืนแค่บอสผลึกตัวเดียวก็ใช้เวลาปาเข้าไปจะ 2 ชั่วโมว T^T มันจบลงแล้วล่ะน้องสาวการล่าบอสที่ไปแค่ 2-3 ก็ล่าได้สบายๆ น่ะ โฮก!  Cry

ปล.2 วันนี้ทำไม่ได้พรุ่งนี้ค่อยเอาใหม่ก็ได้ อยากไปเครียด ยิ่งเครียดจะยิ่งทำไม่ได้เลยนะ (แต่พี่รูว่าน้องไม่เครียดเท่าไหร่ร๊อก หุหุ)

ท้องฟ้ามิได้เริ่มจากจุดใด...แต่ทั้งหมดนั้นก็คือท้องฟ้า
คนเราก็เหมือนกัน อย่ามากำหนดว่าใครเป็นใครเลย
เพราะทุกคนก็คือ มนุษย์ เช่นเดียวกัน
๐oO-Y-Oo๐
Jr. Member
**

``ลำดวน``

« ตอบ #186 เมื่อ: 30-09-2008, 16:34:34 »

Smiley

ทะเลสวยๆ

หาดทรายขาวๆ

โอ้ว

มีฟามสุข
วิจารณ์ พิลาคง
Jr. Member
**

« ตอบ #187 เมื่อ: 30-09-2008, 17:51:31 »

อ้างจาก: -Y- ที่ 30-09-2008, 16:34:34
Smiley

ทะเลสวยๆ

หาดทรายขาวๆ

โอ้ว

มีฟามสุข

มีความสุขด้วยคับ  Smiley Smiley Smiley Smiley

(ขอแอ๊บนิงนุง)
ป้าย:
หน้า: 1 ... 11 12 [13]