GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13
ผู้เขียน หัวข้อ: God Of Death : Just turn on one's myself.  (อ่าน 5687 ครั้ง)
sinseer
Jr. Member
**

ไม่ว่าใครก็มีชีวิตอยู่และตายไปเพื่อตัวเองเท่านั้น

Re: God Of Death : Just turn on one's myself.
« ตอบ #165 เมื่อ: 23-09-2008, 13:01:12 »

ว้าว! พลโทลำดวนมาแล้ว อิอิ

ไปด้วยค่าาาาาาาาาา ไปเที่ยวหาพลโทลำดวนด้วย
เรื่องนี้ไม่มีพลาด แต่ขอเวลานู๋เก็บตังหน่อยนะเจ้าคะ หุหุ

ไปอาบน้ำแล้วค่ะ

-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
ปล. น้องสาว บอร์ดนี้......จีเอ็ม เยอะจริงๆ ด้วย พี่เองก็ชักเริ่มๆ ......หวั่นๆ บ้างแล้วล่ะ (หวั่นทำไม?)

ปล.2 ผู้กองกร๊วก อย่าลืมทานข้าวทานยาให้ตรงเวลด้วยนะเจ้าคะ จะได้หายไวๆ อย่าดื้อนะ!

ท้องฟ้ามิได้เริ่มจากจุดใด...แต่ทั้งหมดนั้นก็คือท้องฟ้า
คนเราก็เหมือนกัน อย่ามากำหนดว่าใครเป็นใครเลย
เพราะทุกคนก็คือ มนุษย์ เช่นเดียวกัน
~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

Re: God Of Death : Just turn on one's myself.
« ตอบ #166 เมื่อ: 24-09-2008, 01:30:29 »

กับคนๆนั้น  ก็คิดว่าลืมได้แล้วแท้ๆ  ที่แท้ก็ยังนิน่า 
เจ้จ๋าาาาาา  ปลอบใจน้องหน่อยยยยยยยย

ปล.เจ้าค่ะ  เจ้าคะ  นั้นของหนูนนนนนน
ปล.2 ปล.กันหมดเลยจริงๆด้วย
ปล.สุดท้ายจะไปทะเลกับเอ็มจริงๆนะ 

Open your eyes , Open the new world
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #167 เมื่อ: 24-09-2008, 04:04:58 »

................ นอนไปตื่นนึง รู้สึกง่วงอีกแระ ................... ไว้ตอนเช้าค่อยเล่นดีกว่า
sinseer
Jr. Member
**

ไม่ว่าใครก็มีชีวิตอยู่และตายไปเพื่อตัวเองเท่านั้น

« ตอบ #168 เมื่อ: 24-09-2008, 12:49:02 »

อยากลืมกลับจำ อยากจำกลับลืม

ถ้าหากลืมแล้วมันทำให้เราเจ็บ มันทำให้เราปวด งั้นเราก็สู้เก็บเอาไว้ในความทรงจำ
มันจะไม่ดีกว่าเหรอน้อง คนเรากว่าจะเกิดมาได้ชีวิตหนึ่ง ถ้าเรามัวแต่อย่าที่จะลืม
ทุกเรื่องราว มันก็น่าเสียดายแย่นะ ^^

ไปแระ ยิ่งพูดยิ่งงง ยิ่งมึน ยิ่งไม่เข้าใจ เห่อๆ เมาขี้ตาเปล่าเนี่ยชั้น

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
ปล. น้องสาว เมื่อคืนน่ะทิ้งพี่กันได้ลงคอเชียวนะ ปล่อยพี่ทิ้งไว้กับความมืดได้ลง
ไม่คิดว่าพี่สาวคนนี้จะกลัวความมืดกับเขาบ้างเหรอ  Wink

ปล.2 .........................ละไว้ในฐานที่เข้าใจ อุอุ

ท้องฟ้ามิได้เริ่มจากจุดใด...แต่ทั้งหมดนั้นก็คือท้องฟ้า
คนเราก็เหมือนกัน อย่ามากำหนดว่าใครเป็นใครเลย
เพราะทุกคนก็คือ มนุษย์ เช่นเดียวกัน
~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

« ตอบ #169 เมื่อ: 24-09-2008, 13:58:43 »

ถ้าคนออย่างเจ้กลัวความมืด  คนอื่นคงไม่สามารถเข้าใกล้ความมืดได้เลยทีเดียวนะเจ้าค่ะ  ไม่สามามารถอยู่ได้โดยปราศจากแสงสว่าง
หรือไม่ก็ แม้แต่แสงสลัวก็ยังกลัวแหละเจ้าค่ะ 
อีกอย่างพอหนูวางก็มีคนคุยด้วยแล้วนี่ เชอะๆ

ปล.เหนื่อยมากๆ  เพิ่งรู้ว่าการอ่านหนังสือมันเหนื่อยขนาดนี้
ปล.2. ลืมไม่ลงสิเจ้าค่ะ  ตอกย้ำอยู่ตลอดเวลา  หึหึ  แล้วอย่างน้องนี่จะลืมได้เหรอเจ้าคะ? แค่อยากจะลืมความรู้สึกเท่านั้นเจ้าค่ะ
ปล.สุดท้าย  ตอนนี้นั่งอยู่ในหอสมุดหลบลี้มาอ่านหนังสือเช่นเคย  หาความรู้เล็กน้อยก่อนไปติววันพรุ่งนี้

Open your eyes , Open the new world
sinseer
Jr. Member
**

« ตอบ #170 เมื่อ: 25-09-2008, 02:01:49 »

น้องพูดซะ .................

ขยันๆ อ่านก็แล้วกันนะจ๊ะ ถ้าทนกับความเหนื่อยในตอนนี้ไม่ได้
อีกต่อไปในอนาคต น้องจะทนกับความเหนื่อยในสังคมของมนุษย์เงินเดือนได้เหรอ?

ของยังงี้มันอยู่ที่ใจน้อง สู้ๆ

*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
ปล.ง่วงแล้วว่าจะไปนอนแล้วล่ะ

ปล.2 อยากอ่านวันพีชมาก!

¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #171 เมื่อ: 26-09-2008, 04:30:04 »

Shocked ตกแล้ว   ช่วยขุดกันหน่อย  Angry
DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

« ตอบ #172 เมื่อ: 26-09-2008, 07:39:35 »

ประกาศ

แวะเข้ามาเยี่ยม และก็จากไป........

จบประกาศ

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
ด้วยรักและปลาทู
Asura Special
Sr. Member

« ตอบ #173 เมื่อ: 26-09-2008, 11:46:15 »

วันนี้ติดสถานะคลั่ง ล่าบอสด้วยความเมามันส์
วันนี้โชคดีมากๆ ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น อยากให้สายหยุดมาเห็นจัง เเล้วจะบอกว่า....

"ของเค้าดีจริงๆ" (อ้วก!)

ปล.มีไปงั้นเเหละเห็นมีกันเยอะ
ปล.2 อิอิ

- พูดเเล้วไม่ทำก็อย่าพูด ถ้าจะทำก็ทำเลย ไม่ต้องลอง ถ้าจะลองก็ไม่ต้องทำ
- ความเกรียนไม่ได้อยู่ที่หัว มันอยู่ที่การกระทำ

~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

« ตอบ #174 เมื่อ: 27-09-2008, 00:07:33 »

ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สายหยุดรู้เรื่องแล้วนะผู้ก้องงงงงงงงงงงงงงง
ไปเอาเปอร์มาคืนสายหยุดเลยนะ  ไปกับเจ้สองคนหน่ะไปเล๊ย!!!! Angry Angry Angry
สามารถมากนะเจ้าค่ะ 24% เหลือ 0 เนี่ย!!!!

ปล.ไปเอาเปอมาคืนน้องให้ได้เลยนะเจ้ Angry Angry ผู้กองด้วย!!!!
ปล.2 เจ้สนใจซองมือถือไหมพรมถักเองมั้ยคะ?  แม่จ๋าถักไว้เพียบเลย  จะเปิดร้อนแล้ว
ปล.สุดท้าย เอาเปอร์หนูคืนม๊าาาาา  อ่านเท่าไรก็ไปสอบเท่านั้นแล้วกัน  ความรู้เยอะมากเดี๋ยวเลือกใช้ไม่ถูก

Sr. Member

« ตอบ #175 เมื่อ: 27-09-2008, 12:17:21 »

เกิด เเก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมดา
ตามวัฏสงสารของมิ่งมีชีวิต

เสียเปอร์เป็นเรื่องธรรมดาของการล่าบอส
โอม....จงดรอปรองเท้าสมาคม

- พูดเเล้วไม่ทำก็อย่าพูด ถ้าจะทำก็ทำเลย ไม่ต้องลอง ถ้าจะลองก็ไม่ต้องทำ
- ความเกรียนไม่ได้อยู่ที่หัว มันอยู่ที่การกระทำ

Sr. Member

« ตอบ #176 เมื่อ: 27-09-2008, 20:28:56 »

เเลค หลุด โรล เกเลี่ยนยังไม่ตาย เสร็จนู๋ อิอิ

~หยาดน้ำตา~
Newbie
*

two in one

« ตอบ #177 เมื่อ: 28-09-2008, 00:19:26 »

ดีจริง!!!  Angry
ว่าจะแอบลงไปลองของในนรกซะหน่อย ไม่ให้เข้าซะงั้น
เปลี่ยนชื่อเกมส์แล้วด้วยคิดว่าเล่นผิดเกมส์ (โหลดมาผิดป่าวเนี่ย??)
เข้าไม่ได้ก็ไม่เข้าไปนอนดีกว่าพรุ่งนี้กลับหอแต่เช้า

เรียนจีเอ็มไขความกระจ่างให้ทีนะคะ ทำไมเข้าเกมส์ไม่ได้ขึ้นแต่ว่า
"เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ" จะไม่ให้เล่นกันแล้วหรือ?
งั้นไม่เล่นก็ได้  หึหึ

ปล.กลับบ้านมาไม่ได้อ่านหนังงสือเลย
ปล.2.แล้วแต่เวรแต่กรรมแล้วคะแนนครั้งนี้  ยอมรับในสิ่งที่ตนทำ
ปล.สุดท้าย  อยากเล่นด้วยยยยยยยย

sinseer
Jr. Member
**

« ตอบ #178 เมื่อ: 28-09-2008, 15:45:10 »

เห่อๆ

เกิดแก่เจ็บตาย และเสียเปอ มันเป็นวัฏสงสารของการล่าบอส
จริงๆ นะน้องสาว (คุ้นๆ เนอะ หุหุ)

ไว้เลิกบ้าล่าบอสแล้วพี่จะเอาคืนให้นะ แต่ตอนนี้ให้มันอยู่ 0.00
เนี่ยแหละดีแล้ว จะได้ไม่ต้องมาเสียดายอีกรอบไง
เน้อออออออออออออออออออออ!

โอม! รองเท้าสมาคมฯ โล่ไกอา กับโล่ดูลา จงตก ณ บัดนาว!

-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-
ปล.เอามาสิน้องถุงใส่มือถือ แต่ว่าไม่ต้องมากลบเกลื่อนเลยนะ
ผ้าพันคอพี่เอาหนาวนี้นะ ไม่เอาหนาวอีก 2 ปีหน้า  Angry

ปล.2 เข้าเกมไม่ได้เจ้าค่าาาาาาาา บอกแบบเดียวกับน้องสาวเลย "เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ" !!!
What happen? ตอบให้ด้วยนะเจ้าคะจีเอ็ม? Angry

Sr. Member

« ตอบ #179 เมื่อ: 28-09-2008, 18:24:17 »

เซิร์ฟเวอร์ได้เฉดหัวคุณออกจากระบบ

- -"

เเลค ไม่เล่นละ หลับต่อดีกว่า

ป้าย:
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13