GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม เกมProject One ล้อกเลียนแบบ Ragnarok เยอะจังจะแบนก็ได้นะ  (อ่าน 1124 ครั้ง)
aum150
Newbie
*

มีฟามสุข กับ wii เหลือ เกิน

ทำไม เกมProject One ล้อกเลียนแบบ Ragnarok เยอะจังจะแบนก็ได้นะ
« เมื่อ: 31-05-2007, 22:53:40 »

ทำไม ไม่จินตนาการให้มัน ไกลกว่า Rag ไม่ได้หรอ ทำไมระบบ เหมือน Rag เกือบหมดเลย อ่ะไม่ติดใจเล้ย แถม รับ GM มั่วๆอีก air time เหมือนเกม Rag อีกอ่ะ งี้ก็หมด อารมณ์ ตอน close beta แรกๆ หนุกๆ ไม่มี air time แต่เปิด open air time มา เพื่อนเลิกเล่น หมด แถมยังล้อกเลียนแบบ rag ด้วย

ผมบ้า เกม wii ว้อย

ทำไม เกมนี่ มันเหมือนกับ Rag เถื่อนที่ เอาแต่ให้ คนอื่นๆเป็น GM อาสา เหมือน Rag เถื่อนจริงๆนะ
aum150
Newbie
*

Re: ทำไม เกมProject One ล้อกเลียนแบบ Ragnarok เยอะจังจะแบนก็ได้นะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-05-2007, 22:56:53 »

ทำไม ถึงต้องเก็บ air time ด้วย ถ้าคนจนๆ เขาอยากจะเล่นเหมือนกันนะครับ ถ้าไม่เก็บนี้ ในห้องผม ฮิต ละ ผมก็เบื่อๆ แค่ตัว Game เล็กๆ ไม่เหมือน เกม Rag จะเก็บทำไม เอาให้ มัน เติบโตเยอะๆกว่า นี้ค่อยเก็บก็ได้นิครับ

ทำไม เกมนี่ มันเหมือนกับ Rag เถื่อนที่ เอาแต่ให้ คนอื่นๆเป็น GM อาสา เหมือน Rag เถื่อนจริงๆนะ
Basagon
Asura Special
Hero Member

Re: ทำไม เกมProject One ล้อกเลียนแบบ Ragnarok เยอะจังจะแบนก็ได้นะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-05-2007, 23:01:02 »

ผู้เล่น มีสิทธิ์ ที่จะเล่นหรือไม่เล่นก็ได้ครับ
79 บาทก็ไม่แพงนะ เค้าต้องเอาไปพัฒนาอีก
ขอย้ำว่า บริษัทนี้ไม่ได้เป็นบริษัทใหญ่ จะได้มีเงินจากทางอื่น สนับสนุนกันเพื่อให้คนไทยได้พัฒนาเกมส์ดีๆ ไม่เสียหายหรอกครับผมว่า

อีกทั้งมีกิจกรรมแจกวันอีกมากมายผมได้มาตอนนี้ จะครบ 30 วันแล้ว

aum150
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-05-2007, 23:02:42 »

ถ้า แบบว่า เติม 15 บาทางมือถือ 10 วันก็ดีดิ อันนี่ 15 วัน ก็ 1 วัน ไม่คุ้มๆ แถม มีปัญหาเรื่อง @cash อีกเสียไปฟรีๆ

เบื่อก็เงี้ย ผมก็ว่าไม่เสียหายแต่ว่า ผมว่านะ แก้ไข ทาง @cash ทีดิ เสียไป 55 บาทแล้วยังไม่ได้อีก

เนี่ย ถึงไม่ค่อยชอบ เสียเงินไปเลยเห็นมะ เข้า วุ้น สวรรค์ / นรก ก็ไม่ได้ ห่า เซ็ง

ว้อย GM เข้ามาดูดิ เสีย ไป 55 บาทฟรีๆ แล้วว้อย !! ไม่ขำนะ

deckcounter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 01-06-2007, 13:34:11 »

อ้างจาก: aum150 ที่ 31-05-2007, 23:02:42
ถ้า แบบว่า เติม 15 บาทางมือถือ 10 วันก็ดีดิ อันนี่ 15 วัน ก็ 1 วัน ไม่คุ้มๆ แถม มีปัญหาเรื่อง @cash อีกเสียไปฟรีๆ

เบื่อก็เงี้ย ผมก็ว่าไม่เสียหายแต่ว่า ผมว่านะ แก้ไข ทาง @cash ทีดิ เสียไป 55 บาทแล้วยังไม่ได้อีก

เนี่ย ถึงไม่ค่อยชอบ เสียเงินไปเลยเห็นมะ เข้า วุ้น สวรรค์ / นรก ก็ไม่ได้ ห่า เซ็ง

ว้อย GM เข้ามาดูดิ เสีย ไป 55 บาทฟรีๆ แล้วว้อย !! ไม่ขำนะ

ผมแก้ให้แล้วนะครับ ลองเช็คดูอีกที
ป้าย:
หน้า: [1]