GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: *** พี่ทีมงานครับ projectone มีปัญหาเเล้วคับ ตอนนี้ผมรอเล่นอยู่คับ***  (อ่าน 206 ครั้ง)
วสิษฐา รอดช้างเผือก
Newbie
*

*** พี่ทีมงานครับ projectone มีปัญหาเเล้วคับ ตอนนี้ผมรอเล่นอยู่คับ***
« เมื่อ: 09-08-2008, 15:33:47 »

ไอดี n_za มีปัญหาตั้งเเต่เวลา วันที่ 8 ส.ค. 2008 เวลาประมาณ 1 ทุ่ม 30 นาที ปัญหาที่พบคือ

1 . พอผมใช้เม้าคลิกที่เกมprojectone เพื่อเข้าเล่นเกม มันก็มีหน้าต่างเกมขึ้น เเต่ปุ่มคำว่า  *** เริ่มเกมมันกดไม่ได้อ่ะคับ
             เเล้วซักพักหน้าต่างที่จะเข้าเกมก้อหายไปอ่ะคับ เเต่ถ้าเกิดสมมุติผมกด เเจ้งปัญหา เติมเงิน หรือตัวเลือก มันจะกดได้อ่ะ เเต่กดเริ่มเล่นไม่ได้
             คับ
                              2. ผมอยากรู้ว่าถ้าลงเกมใหม่ ถ้าเลือกลงเเบบอินสทอ จะต้องโหลดเเพทย์ด้วยเปล้าคับ เเล้ววิธีโหลดเเพทย์ทำอย่างไงคับ
                              3. ผมเติมเงินโซลไปอย่างงี้ วันของผทก้อหมดไปเลยทั้งที่รอเข้าเกมไม่ได้ช่ายเปล่าคับ

**ยังไงฝากทีมงาน projectone ช่วยเช็คไอดี n_za ให้หน่อยนะคับ ผมจะรอเล่น **

Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad  ...ขอบคุณมากคับ
ป้าย:
หน้า: [1]