GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมส์นี้มีเด็กเส้นด้วยหลอ  (อ่าน 396 ครั้ง)
Th€GuPpA•Nam€♣Mik€
Newbie
*

เกมส์นี้มีเด็กเส้นด้วยหลอ
« เมื่อ: 09-08-2008, 07:48:34 »

เหอะๆ

อยากรุจิงๆว่าทำไมเซิฟใต้พิภพ  ไอหัวกิล ล่าข้าม มันเด็กเส้นหลอ

เพาะว่ามันมา2วันเลเวล92  แล้วกิลมันกะของบอสเกือบทุกตัว

แถมอีกอย่างนะครับ มันด่าคนแจ้งไปไม่เปงไร

พอมีคนด่ามันแจ้งปุ๊บโดนใบ้เลย    แล้วก็นะทำไมกันหลังมัน1000อ่ะ

ทำไมบอกเปงบัพอมตะ ในเมื่อเจออยู่หน้าฟอทถ้ามันบัพจิงทำไมไม่เปงมีเลยหละครับ

ถ้าเป็นแบบนี้เกมส์ก็ไม่ยุติธรรมแล้วเล่นไปทำไมวะแบบนี้

เด็กเส้นมาแปปเดียวได้ดีกว่าคนที่เล่นแทปตายเหอะๆเกมส์เน่าและ

แล้วก็นะเล่นสองวันเวล92กิลแปปเดียวจุคนได้107ของบอสเกือบทุกคนแบบนี้ไม่เส้นไม่รุและว่ามันทำได้ไง
jack_artist
Full Member

--ทุกสิ่งเปรี่ยนไปเพราะเธอ--

Re: เกมส์นี้มีเด็กเส้นด้วยหลอ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-08-2008, 08:06:54 »

มีด้วยหลอ แน่จะมีหลักฐานมาแฉได้รู้กันไปเลย ใช่

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 09-08-2008, 10:33:06 »

เหอๆๆ มีงี้ด้วยเนอะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ScofielD
Jr. Member
**

†•PriSöN•BreäK•†

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-08-2008, 10:46:09 »

ขอหลักฐานงิ Smiley Smiley

Break Out!!!
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-08-2008, 11:44:36 »

อ้างจาก: Th€GuPpA•Nam€♣Mik€ ที่ 09-08-2008, 07:48:34
เหอะๆ

อยากรุจิงๆว่าทำไมเซิฟใต้พิภพ  ไอหัวกิล ล่าข้าม มันเด็กเส้นหลอ

เพาะว่ามันมา2วันเลเวล92  แล้วกิลมันกะของบอสเกือบทุกตัว

แถมอีกอย่างนะครับ มันด่าคนแจ้งไปไม่เปงไร

พอมีคนด่ามันแจ้งปุ๊บโดนใบ้เลย    แล้วก็นะทำไมกันหลังมัน1000อ่ะ

ทำไมบอกเปงบัพอมตะ ในเมื่อเจออยู่หน้าฟอทถ้ามันบัพจิงทำไมไม่เปงมีเลยหละครับ

ถ้าเป็นแบบนี้เกมส์ก็ไม่ยุติธรรมแล้วเล่นไปทำไมวะแบบนี้

เด็กเส้นมาแปปเดียวได้ดีกว่าคนที่เล่นแทปตายเหอะๆเกมส์เน่าและ

แล้วก็นะเล่นสองวันเวล92กิลแปปเดียวจุคนได้107ของบอสเกือบทุกคนแบบนี้ไม่เส้นไม่รุและว่ามันทำได้ไง

ส่งข้อมูลหลักฐานที่นี่เลยจ้า index_b55.0.html
จะได้จัดการให้

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
Love me i buff
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-08-2008, 11:49:57 »

ผมก็สงสัย อะ นะ ไอ้ พวก พารา พวก เบอ อะ ไม่รู้มันโหดไรนักหนา เอาไม่ลง

แต่เห็น บอก ว่า พารา อะ มันบัค และ จีเอ็มไกด้แก้ไขและ

แต่ เรื่องที่คุณ เล่ามานี่ ก็น่า คิดนะ 2 วัน 92 ทำได้ไงวะ  ผมใช้ยา *2 +vip ยังเป็น อาทิตย์ หรือ ว่าคนที่เวล 92 จะลาก
หรือว่าเขามาเล่นตอน เพิ่มค่าประสบการ์ณ 100%

แต่ 2 วัน 92 ผมไม่อยากเชื่อ  แต่ถ้า สักอาทิตย์ 2 อาทิตย์ 99 ผม เชื่อเพราะ เคยมีเบรด ยุคน กิน*2+ vip + ตอนนั้นเซอเว่อ *8

ไปหาหลักฐานมาที ผมก็อยากรู้
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-08-2008, 12:35:49 »

ผมได้ชี้แจงที่กระทู้นี้แล้วนะครับ

index_t21248.0.html

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]