GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: Mapเน่า  (อ่าน 287 ครั้ง)
JODYTG
Newbie
*

Mapเน่า
« เมื่อ: 08-08-2008, 18:59:10 »

เอ่อครับ
ผมไปที่ป้อม เดธ วัลเล่ย์ แล้วเดินไปทางขวามือ(ของเมือง)อ่าครับ ลองเดินสำรวจดู
เผอิญว่าลองเข้าไปในดันเจี้ยน แล้วมันเด้งเลยครับ
บอกว่าไม่มีโปรแกรมอะไรนี่หละ
เข้าใหม่มันก้อเด้งครับ
ลองเข้าตัวอื่นเข้าได้ปกตินะครับ สงสัยเป็นเพราะไปเข้าดันเจี้ยนนั้นแน่ๆเลย
 Cry
ทำไงดีอ่าครับ
คอลเซนเตอร์ปิดไปแว้ว(ใช่มะ)
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: Mapเน่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-08-2008, 12:42:18 »

กำลังตรวจสอบและหาทางแก้ไขให้อยู่นะครับมีผู้เล่นหลายคนแจ้งมาเหมือนกัน

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]