GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กราบเรียนท่านGMตอบปัญหานี้ด้วยครับ  (อ่าน 170 ครั้ง)
-0- ได้ไงอ่าา
Jr. Member
**

กราบเรียนท่านGMตอบปัญหานี้ด้วยครับ
« เมื่อ: 07-08-2008, 14:00:35 »

คืมว่าสัตว์เลี้ยงถ้าไม่หวาดกลัวแล้วมีโอกาศหนีไปไหมครับ  แล้วตอนนี้สัตว์เลี้ยงเวลสูงสุดเท่าไรครับ             แล้วตายกี่ครั้งหนีคับ

ตอบด้วยนะครับขอร้อง

Sad     Cool

--Underworld--
Jr. Member
**

ทหาร! มันคือ อดีต ไปแล้ว!!

Re: กราบเรียนท่านGMตอบปัญหานี้ด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-08-2008, 15:07:47 »

เหงมีแค่ ระดับ 5 มิใช่รึ Huh? Huh?

ป้าย:
หน้า: [1]