GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องตัวละครหายครับ  (อ่าน 241 ครั้ง)
A[l2]M
Hero Member

ช่องตัวละครหายครับ
« เมื่อ: 06-08-2008, 22:14:35 »

จีเอมครับ เรื่องนี้สำคัญมากๆ แต่ลืมแจ้งเพราะได้ค่อยได้ดูอ่า Evil
 ช่องตัวละครของผมอะครับ ตอนแรกมี3ช่อง แล้วผมก็ไปซื้อเพิ่มอีก1ช่อง  Shockedเพื่อเอาคาเดทมาไว้เก็บเหรียนกิจกำครับ  laugh  .....  แต่ทีนี้ มาถึงตอนนี้ Shocked ผมจาไปเข้ากิจกำปกป้องหมู่บ้าน ตัวละครของผมดันเหลือ3ตัว ส่วนคาเดทนั้นหายไปแล้ววววววว  Embarrassed Cry Embarrassed Cry Embarrassed Cryจีเอมช่วยดูทีนะครับ
ถ้าจีเอมต้องการข้อมูลอ่าไรก็บอกได้นะครับ ขอปคุนครับ  woon
บะบายครับ Cool

A[l2]M
Hero Member

Re: ช่องตัวละครหายครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-08-2008, 21:29:43 »

แก้นิสสสส บรรทัดแรก จาบอกว่า เพราะไม่ค่อยได้ดูอ่า คริคริ Evil

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ช่องตัวละครหายครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 08-08-2008, 12:03:53 »

หากเป็นกรณีเปิดช่อง 4 ไม่ได้ขอให้แจ้งที่นี่ครับ

index_t21174.0.html

ผมจะได้ตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยความรวดเร็วครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]