GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สัตว์เล้ยงครับ  (อ่าน 325 ครั้ง)
A[l2]M
Hero Member

สัตว์เล้ยงครับ
« เมื่อ: 05-08-2008, 19:36:09 »

สวัสดีครับทีมงานโปรเจควันทุกท่าน Smiley ช่วยตอบทีนะครับว่าผมควรทามไงดี  เมื่อวันที่ 2 กันยายน 2551 ตอนเวลาประมาน 20.05-20.20(เวลาน่าจาประมานนี้)ตอนช่วงกิลวออะครับ     ไม่ค่อยมีคนมาบุกประสาทของกิลผม ผมเลยเอาสัตว์เลี้ยงของผมคือ ไลแคน ออกมาครับ กะว่าจารอให้มานหิวเพราะว่ามานตายไปก่อนหน้านี้กัวมานหนีเลยจารอให้มานหิว laugh คนในกิลเลยแกล้งงงง Embarrassed ยิงเสาอัคคีมาทางผม ผมจึงพาไลแคนเดินหลบ พอหลบเสาอัคคีพ้น...................ทหารที่เปนnpcของเกมทหารที่จะช่วยฝ่ายเจ้าของยิงคนบุคปราสาทอะครับ Embarrassed...........มานได้ยิงไลแคนของผมมมม จนหมาน้อยที่น่าสงสาร ได้สินใจตายอย่างน่าเศร้า Cry Cry Cry ทำให้ผมนั้นต้องเสียหมาไปตลอดกาล  Cryมานได้หนีผมไปแล้วววววววววววววววว  จีเอมครับ ช่วยแก้ไม่ให้ทหารยิง[color=blue]สัตว์ของเจ้าของปราสาททีครับบบ [/color] นี่เปงเหดการที่ผมต้องเสียหมาไป  ผมยังทำใจมิได้ แล้ว ถ้าทามได้ ผมขอหมาคืนที  Winkเพราะ ทหารไม่น่าจายิงได้เลย ช่วยทีนะครับ  ผมขอขอบคุนครับ Embarrassed

A[l2]M
Hero Member

Re: สัตว์เล้ยงครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-08-2008, 12:17:09 »

ฃุดดดดด จีเอมยางไม่มาซะที  Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ผมรออยู่น้า Embarrassed Embarrassed

RAGOpoR
Asura Developer
Jr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 06-08-2008, 15:12:10 »

ทีมงานไม่สามารถคืน คู่หู ให้ได้นะครับ

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของไลแคน ด้วยครับ  Wink
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 06-08-2008, 21:41:32 »

ไม่เปงไรครับ ไม่ได้ก็ไม่เปงไร หาใหม่ได้ครับ
ไลแคนของผมมมม ขอให้ไปเกิดที่ชอปๆนะเพื่อนรัก อยู่กานได้ปามาน2วัน ก้ไปซะแล้ว Cry Cry :' Cool Cool((เว่อไปไหมอ่า laugh)
ชาดนี้ เราละไม่ลืมเลย   แล้ว จงดอปให้ตัวอื่นของเรานะ จาได้เจอกานอีก อิอิ

ป้าย:
หน้า: [1]