GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีค่ะ เดินเข้าถ้ำบัคเข้าเกมส์ม่ะด้ายเยย  (อ่าน 252 ครั้ง)
TheHero_TonTik
Newbie
*

ช่วยทีค่ะ เดินเข้าถ้ำบัคเข้าเกมส์ม่ะด้ายเยย
« เมื่อ: 05-08-2008, 15:52:22 »

เรื่องมานมีอยู่ว่า ก่ะลังแล่นๆ อยู่ เดินไปที่ป้อมเดทวัลเลย์ แล้วเดินออกไปทางวาปหลังป้อม แล้วเห็นมีวาปด้านบน มีราวขว้างไว้ ทางเข้าลักษณะคล้ายๆถ่ำ สงสัยคิดว่าจะมีที่เก็บเวลดีๆ พอเดินเข้าไปก็ โดนดีดออกจาเกมส์มันบอกว่า Bug อะไรสักอย่างอ่ะค่ะ โทรไปหาพี่ๆทีมงานก็ม่ายติด รบกวนช่วยดูไห้ทีน่ะค่ะ
ชื่อ ID  kikkoktikz
ชื่อเชฟเวอร์ วุ้นสวรรค์
ชื่อตัวละคร TheHero_TonTik

รบกวนฝากพี่ๆทีมงานช่วยทีน่ะค่า คืนนี้ก่ะจะเข้าไปเก็บเวลก่ะเพือนอ่าไม่งั้น ขาดจัยตายแน่ Y-Y Cry
karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

Re: ช่วยทีค่ะ เดินเข้าถ้ำบัคเข้าเกมส์ม่ะด้ายเยย
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-08-2008, 15:54:41 »

อ้างจาก: TheHero_TonTik ที่ 05-08-2008, 15:52:22
เรื่องมานมีอยู่ว่า ก่ะลังแล่นๆ อยู่ เดินไปที่ป้อมเดทวัลเลย์ แล้วเดินออกไปทางวาปหลังป้อม แล้วเห็นมีวาปด้านบน มีราวขว้างไว้ ทางเข้าลักษณะคล้ายๆถ่ำ สงสัยคิดว่าจะมีที่เก็บเวลดีๆ พอเดินเข้าไปก็ โดนดีดออกจาเกมส์มันบอกว่า Bug อะไรสักอย่างอ่ะค่ะ โทรไปหาพี่ๆทีมงานก็ม่ายติด รบกวนช่วยดูไห้ทีน่ะค่ะ
ชื่อ ID  kikkoktikz
ชื่อเชฟเวอร์ วุ้นสวรรค์
ชื่อตัวละคร TheHero_TonTik

รบกวนฝากพี่ๆทีมงานช่วยทีน่ะค่า คืนนี้ก่ะจะเข้าไปเก็บเวลก่ะเพือนอ่าไม่งั้น ขาดจัยตายแน่ Y-Y Cry

คือว่า เข้าอีกไอดีของเราอ่ะครับ อีกตัวละครนึงของเรา(ในไอดีเดียวกานน่ะ)

แล้วกด /save_point name

เช่น /save_point karato

เข้าใจอ่ะเปล่าหว่า

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
ป้าย:
หน้า: [1]