GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้บัคอีกรอบครับ สกิลเบรด (ทดสอบแล้วบัคชัวร์) คอมโบประยุกต์  (อ่าน 426 ครั้ง)
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

อันนี้บัคอีกรอบครับ สกิลเบรด (ทดสอบแล้วบัคชัวร์) คอมโบประยุกต์
« เมื่อ: 04-08-2008, 17:25:31 »

จะบัคในท่าสุดท้ายครับ ตอนที่มอนติดสถานนะนรกเดือด แล้วระเบิดออกมา จะโดนผู้ใช้สกิลและผู้เล่นที่อยู่ในระยะ

ช่วยแก้ทีนะครับ
คนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร
Full Member

Re: อันนี้บัคอีกรอบครับ สกิลเบรด (ทดสอบแล้วบัคชัวร์) คอมโบประยุกต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-08-2008, 03:20:56 »

ตาวันเป็นหนูลองยาอีกแล้ว อิอิ

Smiley

...รู้ไหมว่าทำไมหิมะถึงเป็นสีขาว เพราะมันลืมไปแล้วยังไงล่ะว่าเคยเป็นสีอะไร...
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: อันนี้บัคอีกรอบครับ สกิลเบรด (ทดสอบแล้วบัคชัวร์) คอมโบประยุกต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-08-2008, 11:44:23 »

ทีมงานจะทำการตรวจสอบค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
เม่น
Asura Developer
Full Member

สบายมาก!!!

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-08-2008, 14:08:38 »

แก้ไขให้แล้วนะครับ รออัพเดท server ครั้งถัดไป อย่างช้าพุธนี้ครับ

จินตนาการได้อีก จินตนาการจนไม่ไหวจะเคลียร์
Hero Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07-08-2008, 08:16:31 »

เมื่อคืนไปลอง ก็ยังเป็นอยู่ครับ ทำเอาตัวเองเกือบตาย Cry
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #5 เมื่อ: 07-08-2008, 08:24:22 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 07-08-2008, 08:16:31
เมื่อคืนไปลอง ก็ยังเป็นอยู่ครับ ทำเอาตัวเองเกือบตาย Cry

server อะไรครับ ลองแล้วที่วุ้นนรกไม่เป็นนะครับ ถ้าเป็นสววรค์หรือวุ้นใต้พิภพอาจจะต้องรอแพชท์นะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
Hero Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07-08-2008, 10:50:21 »

ที่สวรรค์นะครับ และอยากให้ทีมงานตรวสอบสกิลคอมโบที่มีสถานนะนรกเดือด ทั้ง 3 ชุด คือ
1 ท่าทำลาย > ถล่มปฐพี > นรกเดือด
2 ถล่มปฐพี > ดาบพิโรธ > นรกเดือด
3 ท่าทำลาย > นรกเดือด > ตวัดดาบ
เพราะเนื่องจากคอมโบทั้ง 3 ชุดนี้ จะมีโอกาศทำให้คู่ต่อสู้ติดสถานนะนรกเดือด และจะมีการระเบิดออกมาภายหลัง แรงระเบิดจากสถานนะนรกเดือดนี่ละที่บัค โดนผู้เล่นและผู้ที่อยู่ในรัศมีด้วย 2 ชุดแรกความเสียหายไม่รุนแรงเท่าไรเนื่องจากเป็นท่าโจมตีมอนทีละตัว แต่ คอมโบชุดสุดท้ายจะรุนแรงมากเนื่องจากการโจมตีในท่าสุดท้ายจะเป็นท่าหมู่ และมอนมีโอกาศติดสถานะนรกเดือดทุกตัว เมื่อมอนติดสถานนะนรกเดือดแล้วระเบิดโอกาสตายของผู้ที่อยู่ในรัศมีสูงครับ
ปล. ทั้ง 3 ชุดอาการเหมือนกันเลยนะครับ เพราะว่ามอนจะติดสถานะนรกเดือดเหมือนกันหมด
ป้าย:
หน้า: [1]