GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สัตว์คู่หูไลแคน  (อ่าน 388 ครั้ง)
~๐TinE๐~
Newbie
*

สัตว์คู่หูไลแคน
« เมื่อ: 02-08-2008, 13:56:18 »

ผมนั่งล่าเล็บหมาป่าแห่งตำนานมา3-4วันสุดท้ายผมก็ได้มันมาแต่พอจะเอาไปแลกมันก็มีให้เลือก2ข้อผมก็ไม่รู้ว่าจะเลือกข้อไหนผมจึงกดเลือกข้อที่1ไปดันกลายเป็นว่าขายเล็บแห่งตำนานไปซะงั้นผมจึงอยากจะรู้ว่าทั้งๆที่ไอเทมมันก็หายากมากกกกแล้วทำไม่ต้องมีตัวเลือกให้เลือกแบบนี้อีกคับทำไมไม่คุยแล้วให้สัตว์คู่หูมาเลยละคับผมล่ามาตั้ง3-4วันกดผิดตัวเดียวหายไปหมดมันท้อนะคับผมท้อจิงๆนะแค่เกมปรับเปลี่ยนไปขนาดนี้ผมก็เบื่อและเซงพออยู่แล้วแต่ผมก็ยังทนเล่นเพราะเห็นว่าเป็นเกมของคนไทย จึงเล่นเพื่อช่วยสนับสนุนแต่มาเจอยังงี้ผมก็คงอาจจะต้องขอบายละคับไม่ไหวทนล่ามา3วันกดผิดนิดเดียวทุกอย่างสูญเปล่าหมด
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: สัตว์คู่หูไลแคน
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-08-2008, 14:01:30 »

ไม่เปงไรครับ ผมยังหามา 5อันเลย เเล้วไปเเลกที่เดียว หายหมดได้มา1 เเถมทำมันตายอีก มันไม่กลับมาเลยด้วย  Sad

naygue
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 03-08-2008, 06:43:49 »

ผมก้อชักรำคานละคับคู่หูก้อหายาก

ยิ่งคนไม่ใช่เทรยากสุดๆ

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
Pyromancer_R
Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-08-2008, 11:46:18 »

ผมยังหาไม่ได้สักอันเยยย หามา 2วันแระ  Cry Cry Cry

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
เม่น
Asura Developer
Full Member

สบายมาก!!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-08-2008, 13:26:35 »

เรื่องเควสไลแคนไม่มีให้เลือกขายเล็บหรือขายผอมนะครับ น่าจะเป็นการเข้าใจผิดอะไรสักอย่าง
ส่วนโอกาสได้ คู่หูจาก monster ไม่เกี่ยวข้องดับความสามารถของ เทรเชอฮันเตอร์ครับ ทุกอาชีพโอกาสเท่ากันหมด

จินตนาการได้อีก จินตนาการจนไม่ไหวจะเคลียร์
ป้าย:
หน้า: [1]