GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องบัคของสัตว์เลี้ยงคู่หู  (อ่าน 287 ครั้ง)
promkon_eng
Newbie
*

ถ้ามีแรงบันดาลใจ นายก็ทำได้ !

เรื่องบัคของสัตว์เลี้ยงคู่หู
« เมื่อ: 02-08-2008, 11:40:22 »

คือเมื่อเย็นวันที่ 1 ส.ค.50 ผมเอาสัตว์เลี้ยงคู่หู (หมาไลแคน) ไปเปิดให้เพื่อนดูที่เรดคริฟโดยเดินออกมานอกที่มีคนน้อย แถวๆล่างบ่อน้ำ  แล้วจู่ๆก็มีพวกที่อยู่แถวนั้นรุมเข้ามาตีจนตาย ครั้งแรกมันก็ยังอยู่ แต่พอผมเปิดมันออกมาอีกที เพื่อจะบัพเลือดมัน คนกลุ่มเดิมก็กรูเข้าไปตีอีก แล้วทีนี้มันก็ตายแล้ว ผอบก็แตก เอาคืนมาไม่ได้ หลังจากนั้นอีกสัก 2-3 นาทีทีมงานก็ได้ประกาศปิดเซิฟเป็นเวลา 5 นาที เพื่อแก้บัคของสัตว์เลี้ยงคู่หู แล้วพอเข้ามาอีกทีหมาผมก็ไม่ได้คืน แล้วผมเอาเบรดไปตีใหม่สองวันยังไม่ได้เลย จึงอยากให้ทีมงานช่วยพิจารณาเรื่องนี้หน่อยคับ อยากได้มันคืนอะคับกว่าจะได้เล็บในตำนานก็วันกว่าๆ มาโดนตีตาย เซงมากมาย  ขอความกรุณาหน่อยนะคับ

ปล. อยากได้ผอบสัตว์เลี้ยงคู่หู(ไลแคน) คืนคับ

ไอดี : promkon_eng
ตัวละคร : promkon_eng2 (พาลาดิน) ถ้าได้คืนจะขอบคุณมากคับ
-0- ได้ไงอ่าา
Jr. Member
**

Re: เรื่องบัคของสัตว์เลี้ยงคู่หู
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-08-2008, 19:51:14 »

ผมด้วยคับผมเป็นวุ้นจ่าฝูงคับ

ID zenza555

ชื่อในเกมส์zen_za555

ป้าย:
หน้า: [1]