GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวละครหาย  (อ่าน 260 ครั้ง)
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

ตัวละครหาย
« เมื่อ: 01-08-2008, 14:16:57 »

ทีมงาน รีบมาดูให้ด่วยเลยคับ ไอดี jemini_zaga
ไอดีนี้ผมมีตัวละคร 5 ตัว  ตัวที่4 เสียเงินไป 7900 โซล  Shocked
ตัวที่ 5 19900 โซล    Shocked

ทำไมอยู่ดีๆ มันหายไปได้คับ
ช่วยรีบแก้ไขด่วน เสียตังไปเยอะ ของในตัวก้อเยอะ
ตัวที่หาย เบอเซอเกอร์ เลเวล 65
เทรเซอร์ฮันเตอร์ เลเวล 61
มาดูอย่างด่วนเลย                      Angry Angry Angry 

~๐ Ryan ๐~
Hero Member

Re: ตัวละครหาย
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-08-2008, 19:34:20 »

ได้มาแล้วคับ

แต่ตอนนี้ มันหายไปอีกแล้ว
ทำไมมันเป็นงี้อะ
เซงอย่างแรง

ทีมงานก้อเข้ามาดูบ้างได้ไหม

มันหายไปอีกแล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

~๐ Ryan ๐~
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 01-08-2008, 19:56:35 »

โทรไปก้อหาย ถามจีเอมอาสา ก้อให้ไปแจ้งบอร์ด พอจะถามต่อ ก้อหายตัวไปซะงั้น
เช่ายาแบบสุดคุ้มไว้ 7 วัน ต้องมานั่งรอวันจันทร์ ถึงจะได้เล่น
ทำแบบนี้เหมือนหลอกลวงป่าววะ
โมโหโว้ย

ผมไม่เชื่อหรอกว่าไม่มีคนอยู่ อย่าหนีปัญหาดีกว่า

ถ้าเซิร์ฟมันตัดไปวันนี้ ต้อรอวันจันทร์ 8.00 โมงงัย ถึงจะได้เล่น

ทำตัวเหมือนเด็กหวะ
เซงชิบ พอเริ่มอารมณ์ดีกับสกิล
เจือกตัวหายอีก   หรือลบทิ้งเพราะมันเน่าจัดวะ หายไปทั้งเบอ ทั้งเทรเซอ
 Angry Angry Angry

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-08-2008, 11:19:37 »

ไม่ได้หายไปไหนค่ะ แต่เกิดจากบัคโปรแกรม ตอนนี้ทีมงานกำลังตรวจสอบและแก้ไขอยู่ค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
deckcounter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 06-08-2008, 17:46:59 »

จัดการแก้ไขให้แล้วนะครับ
ตรวจเช็คดูครับ
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-08-2008, 18:31:04 »

ได้แล้วคับ ขอบคุณมากคับ แต่ ช่วยขยายเวลาของที่เช่าไว้ด้วยคับ
เช่าไอเทมแบบสุดคุ้ม7วันไว้ มันจะหมดแล้ว ทั้งๆที่ได้เล่นไปแปบเดียว

ของที่เช่า
 - ชุดเรียนรู้เร็วมากแบบสุดคุ้ม 7 วัน
 - ประกันชีวิต

ช่วยคืนให้ด้วยคับ เสียดายตัง                      ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]