GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นคนคิดเควสอาชีพแอส ให้ไปเอาหนวดนายกอง ยากมากๆแก้ไขได้ไหมคับ  (อ่าน 284 ครั้ง)
chanxy
Newbie
*

ใครเป็นคนคิดเควสอาชีพแอส ให้ไปเอาหนวดนายกอง ยากมากๆแก้ไขได้ไหมคับ
« เมื่อ: 01-08-2008, 14:01:02 »

หรือต้องทำคล้ายๆกับไปหาเหรียญสมาคมต้องมีคนตีนำแล้วก็ตามไปหานายกองเหรอ
ใครจะมาตีนำให้ละผมว่าทีมงานลองไปเล่นดูก็ได้คับไปคนเดียวได้มาซักหนวดผมจะไหว้ละ
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: ใครเป็นคนคิดเควสอาชีพแอส ให้ไปเอาหนวดนายกอง ยากมากๆแก้ไขได้ไหมคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-08-2008, 11:08:01 »

จริงๆแล้วเราส่งเสริมให้เล่นกันหลายๆคน ให้เกิดความสัมพันธ์ในหมู่เพื่อน ไม่ใช่ให้เล่นคนเดียว ยังไงลองหาเพื่อนเพิ่มแล้วช่วยกันดูสิค่ะ การมีเพื่อนไม่ใช่เรื่องยากหรอกนะค่ะ เอาใจช่วยค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
คนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร
Full Member

Re: ใครเป็นคนคิดเควสอาชีพแอส ให้ไปเอาหนวดนายกอง ยากมากๆแก้ไขได้ไหมคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-08-2008, 03:12:27 »

ผมก้อไปคนเดียวครับ (ชอบฉายเดี่ยวอยู่แล้ว)

สบายๆครับ

ผมว่า ง่าย นะ เควสอ่ะ

แต่มันนานเวลาทำ 1 - 2 ชม. ได้

คนอื่นเขายังทำกันได้

คุณก้อน่าจะทำได้นะผมว่า

นอกจากไม่ตั้งใจจะเล่น คิดว่ามันยากเกินไป

Smiley

...รู้ไหมว่าทำไมหิมะถึงเป็นสีขาว เพราะมันลืมไปแล้วยังไงล่ะว่าเคยเป็นสีอะไร...
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-08-2008, 10:08:25 »

จากที่ผมได้ทดสอบมาทุกอาชีพ ผมว่าแอสไม่ยากนะ อาชีพที่ยากในมุมมองผม มีแค่  เทรเชอร์ กับ พระ
ป้าย:
หน้า: [1]