GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเราทีนะพอเราตีปอกกี้อยู่ดีๆธนูก้อใช่ไม่ได้..........  (อ่าน 246 ครั้ง)
กาญจณา หงษ์เหลี่ยม
Newbie
*

ช่วยเราทีนะพอเราตีปอกกี้อยู่ดีๆธนูก้อใช่ไม่ได้..........
« เมื่อ: 01-08-2008, 13:23:35 »

มันเขียนว่าท่านถอดธนูฟึกหัดชั้น 3 ทั้งๆที่เราไม่ได้ถอนพอเราใส่ไหม่ มันก้อเขียนว่าท่านสวมใส่ธนูฟึกหัดชั้น 3 เราก้อนึกว่าได้แล้วแต่พอไปตีมอ Huh?สเตอร์มันก้อใช้มือต่อยงะ   Angryแงแงแงแงแงแงแงงแงแงแงแงทามไงดีช่วยหนูที............................................ Embarrassed Cry
            จีเอมช่วยอ่านนะคะ
             ทุกคนช่วยบอกหนูทีคะแงแงแงแงแงแงแงแ Shocked
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: ช่วยเราทีนะพอเราตีปอกกี้อยู่ดีๆธนูก้อใช่ไม่ได้..........
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-08-2008, 13:24:33 »

อ้างจาก: กาญจณา หงษ์เหลี่ยม ที่ 01-08-2008, 13:23:35
มันเขียนว่าท่านถอดธนูฟึกหัดชั้น 3 ทั้งๆที่เราไม่ได้ถอนพอเราใส่ไหม่ มันก้อเขียนว่าท่านสวมใส่ธนูฟึกหัดชั้น 3 เราก้อนึกว่าได้แล้วแต่พอไปตีมอ Huh?สเตอร์มันก้อใช้มือต่อยงะ   Angryแงแงแงแงแงแงแงงแงแงแงแงทามไงดีช่วยหนูที............................................ Embarrassed Cry
             ทุกคนช่วยบอกหนูทีคะแงแงแงแงแงแงแงแ Shocked
ไม่ได้ใส่ลูกธนูป่าวคับ?

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ช่วยเราทีนะพอเราตีปอกกี้อยู่ดีๆธนูก้อใช่ไม่ได้..........
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-08-2008, 13:27:33 »

อ้างจาก: กาญจณา หงษ์เหลี่ยม ที่ 01-08-2008, 13:23:35
สงสัยรีสกิลแล้วลืมอัพทักษะธนูหรือเปล่าครับ ดูก่อนว่าสกิลที่อัพยังอยู่หรือเปล่า

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]