GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมอยู๋ดีๆ ก้อโดนแบนไอดี  (อ่าน 276 ครั้ง)
นฤพล วณิชวรพงศ์
Newbie
*

ทำไมอยู๋ดีๆ ก้อโดนแบนไอดี
« เมื่อ: 30-07-2008, 17:34:23 »

ID: juomaru เซิร์ฟ วุ้นสวรรค์ ตัวละคร juomaru อาชีพ เบลด เวล70
ไม่ทราบว่าทำอะไรผิดครับถึงโดนแบนตัวละคร
ไงช่วยตอบกลับด่วนครับ เครียดมาก ไม่ได้เปิดบอท หรือว่าทำอะไรผิด
ช่วยแจ้งกลับที ว่าต้องทำอย่างไรบ้างถึงจะได้ตัวละครกลับมาเล่นอีกครับ
minipukkik999@hotmail.com
Newbie
*

Re: ทำไมอยู๋ดีๆ ก้อโดนแบนไอดี
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-07-2008, 19:19:21 »

แจ้งมาเมล์นี้ครับ เอาใหม่ minimuu@windowslive.com Sad Sad
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 31-07-2008, 00:08:35 »

อ้างจาก: นฤพล วณิชวรพงศ์ ที่ 30-07-2008, 17:34:23
ID: juomaru เซิร์ฟ วุ้นสวรรค์ ตัวละคร juomaru อาชีพ เบลด เวล70
ไม่ทราบว่าทำอะไรผิดครับถึงโดนแบนตัวละคร
ไงช่วยตอบกลับด่วนครับ เครียดมาก ไม่ได้เปิดบอท หรือว่าทำอะไรผิด
ช่วยแจ้งกลับที ว่าต้องทำอย่างไรบ้างถึงจะได้ตัวละครกลับมาเล่นอีกครับ
minipukkik999@hotmail.com
สงสัยเป้นคดีอันนี้แล้วละ ถ้าชื่อ  juomaru ดูตามลิ้งข้างล่างละกันนะ
index_t20653.0.html
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31-07-2008, 14:40:15 »

ตัวjuomaruผม ผมเล่นมานานแล้ว แล้วน้องมาขอเล่นผมก็เลยให้เล่นตัวนี้
น้องผมไม่เคยเลยเกมแนวนี้ก็เลยไม่รู้อะไรมาก ผมสอนให้ตีมอนเตอร์อย่างเดียวละก็เก็บของ
น้องผมปิดช่องสนทนาละพิมคุยกะคนอื่นไม่เป็น ผมก็เพื่งเคยเล่นเกมนี้เป็นครั้งแรกเหมือนกันผมว่าหนุกดี
ผมก็ไม่รู้ว่าบอทเป็นยังไงเหมือนกันนะ ผมขอโทษแทนน้องผมด้วยนะคับที่ไปตีแจมคนอื่นละเก็บของคนอื่นนะคับ
จะให้ผมทำไงคับพี่ผมอยากเล่นเกมนี้มากละอยากได้ตัวนี้คืนมาคับ เพราะผมซื้อของละวีไอพีไว้ตั้งหลายอย่างอะคับ ขอโทดที่ทำให้ทุกคนเดือดร้อนนะคับ เค้าเก็บของไรไปจะคืนให้หมดเลยอะคับ
ป้าย:
หน้า: [1]