GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใบเพิ่มโอกาส  (อ่าน 177 ครั้ง)
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

ใบเพิ่มโอกาส
« เมื่อ: 30-07-2008, 09:53:17 »

เนื่องจาก เมื่อก่อน ประมาณ เดือนที่แล้ว

ผมสามารถใช้ใบเพิ่มโอกาส และ ใบเพิ่มโอกาสชั้นดี

ทั้งสองแบบในเวลาเดียวกันได้

แต่ปัจจุบัน ไม่สามารถใช้ได้

ไม่ทราบว่าเพราะเหตุใด

เมื่อวาน ทดสอบอีกที ปรากฎว่า ยังเป็นเช่นที่กล่าวนี้อยู่

ซึ่งปกติที่ผมเคยตี ถ้าใช้สองใบ มันจะเพิ่มให้ 75%

แต่ตอนนี้ใช้ได้เพียงอย่างเดียวถ้าพกสองใบ และ รวมทั้งใบประกัน

ซึ่งจะใช้ได้แต่ ใบเพิ่มโอกาสชั้นดี และ ใบประกัน

จึงอยากจะทราบว่า ทางทีมงานได้มีการปรับแก้ไขระบบ หรือไม่

หรือว่า เป็นบัคที่ตัวละคร และ ไอดีผม เพียงคนเดียว

ID  nongnuu   ชื่อตัวละคร  Nuu

จึงเรียนไว้เพื่อโปรดตรวจสอบ และพิจารณา

( โล่ผมแหกไปหลายทีเลยครับ )

Sad

ป้าย:
หน้า: [1]