GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานช่วยด้วยไอดีเบลดมาสเตอร์ผมคนที่เคยHackเข้าไปเอาของมันอะเข้ามาลบตัวละครหมด  (อ่าน 244 ครั้ง)
พัชระ อยู่กลัด
Newbie
*

ทีมงานช่วยด้วยไอดีเบลดมาสเตอร์ผมคนที่เคยHackเข้าไปเอาของมันอะเข้ามาลบตัวละครหมด
« เมื่อ: 27-07-2008, 15:04:30 »

ตอนแรกๆวันที่ 15 กรกฏาคน 2551 ตอน17.00ผมเข้าเกมกะจะอัพเลเวลตัวเบลดมาสเตอร์ซะกะหน่อยอะพอเข้าไปเงินหมวกโคบาลออฟหน้ากากโกเลมหายหมดตัวไม่เหลือเลยทีมงานก็ไม่แก้ไขเล่นมาตั่งหลายปีแมร่งใครแฮกวะดีไม่ลบตัว                                                         
วันที่27 กรกฏาคน 2551 เวลา15.15น.    เข้าไปกะจะหาตังอีกหน่อยดันไม่เหลือตัวละครละครับเพ่
ปล.ถ้าผมมีรูปจะเอามาให้ลงนะครับขอความกรุณาช่วยเหลือด่วน  Id:zaahot          ลงชื่อ:PPInw   เซฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพ
ปล(2).อีกเซฟเวอร์นึงไฟเตอร์ เซฟวุ้นสวรรค์ก็โดนลบลบหมดเซฟลบหมดเลย                         

ช่วยผมหน่อยสิครับผมขอร้องละได้โปรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ป้าย:
หน้า: [1]