GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีคูณ 2 ในวันวิสาขบูชาหรือวันอื่นก็ได้คับ  (อ่าน 264 ครั้ง)
The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

อยากให้มีคูณ 2 ในวันวิสาขบูชาหรือวันอื่นก็ได้คับ
« เมื่อ: 29-05-2007, 23:59:54 »

ไม่รู้ว่าจะมีใครเห็นด้วยรึป่าวนะคับ Huh? แต่ผมว่าก็น่าจะดีที่จะถือโอกาศนี้ตอบแทนผู้เล่น ด้วยกิจกรรมคูณ 2 สักวันหนึ่งหรือสักชั่วโมงก็ยังดีนะคับ ผู้เล่นจะได้มีกำลังใจเล่นต่อคับ และเป็นประโยชน์กับผู้เล่นใหม่ด้วยนะคับ จะได้เก็บเลเวลง่ายขึ้น แต่ถ้าโอกาสนี้ไม่ทัน จะเป็นโอกาสหน้าก็ได้คับ ไม่เป็นไรแต่ผมอยากจะขอสักครั้งก็ยังดี Kiss ถ้ายังไงเพื่อนๆ ช่วยกันมาออกความเห็นด้วยนะคับ

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
HeadEgg
Full Member

Re: อยากให้มีคูณ 2 ในวันวิสาขบูชาหรือวันอื่นก็ได้คับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-06-2007, 14:32:32 »

ดีแน่นอนครับ แต่จีเอ็มคงไปเวียนเทียนกันหมด  Roll Eyes
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: อยากให้มีคูณ 2 ในวันวิสาขบูชาหรือวันอื่นก็ได้คับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-06-2007, 07:30:57 »

- น่าจะมีกิจกรรมเวียนเทียน นะ ... ประมาณว่า เควส.. ทำบุญ -
นึกเอง งง เอง   Huh?

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ป้าย:
หน้า: [1]