GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กรุณาแก้ด่วน!!!!ไม่ทราบว่าเป็นบัคหรือป่าว  (อ่าน 339 ครั้ง)
*~เจ้าแห่งความรัก~*
Newbie
*

กรุณาแก้ด่วน!!!!ไม่ทราบว่าเป็นบัคหรือป่าว
« เมื่อ: 26-07-2008, 18:19:01 »

ทำไมมันชอบError ไม่ทราบว่าเป็นบัคหรือป่าว ตัวละครชื่อshow_za

ปล.ลองออนตัวละครอีกอันก้อไม่เห็นจาErrorเลย  ตอนนี้เข้าไม่ได้เลยตัวละครshow_za
เข้าแล้วerror กรุณาตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ

อยากเล่นง่ะ
ฉันทวิทย์ พงษ์ศิริ
Asura Developer
Jr. Member

Re: กรุณาแก้ด่วน!!!!ไม่ทราบว่าเป็นบัคหรือป่าว
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-07-2008, 20:01:50 »

อาจจะมีสกิลหรือของบ้างอย่างที่ทำให้เกิดบัคครับ ถ้ายังไงPm หาคุณ nize cadet หรือ คุณหมูพีทดูนะครับอาจจะพอช่วยได้ (พอดีผมแก้ไขในส่วนนี้ไม่ไดต้องขอโทษด้วยครับ)

ป้าย:
หน้า: [1]