GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆGMค่ะเข้าเกมส์ไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 325 ครั้ง)
JPPotter
Newbie
*

พี่ๆGMค่ะเข้าเกมส์ไม่ได้ค่ะ
« เมื่อ: 25-07-2008, 22:24:53 »

ID:JPPotter_HP ค่ะ
JPPotter
Newbie
*

Re: พี่ๆGMค่ะเข้าเกมส์ไม่ได้ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-07-2008, 22:35:09 »

ไม่ได้โหลดเกมส์ลงเครื่องโดยตรงนะค่ะ เพราะ ใช้เน็ตtot  โหลดอยู่หลายวันขึ้นวันละนิดๆ เลยก้อบมาลง
แต่บางครั้งก้อใช้ของTRUE หรือ CSLOXบ้าง

มันเขียนว่า "มีเกมส์ที่กำลังเปิดอยู่ไม่สามารถเปิดอีกได้"
JPPotter
Newbie
*

Re: พี่ๆGMค่ะเข้าเกมส์ไม่ได้ค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-07-2008, 23:27:58 »

พอจะปิดเครื่องแล้วหน้าต่างเกมส์ก้อขึ้นมา- -* มันเข้าได้แล้วค่ะ..

แล้วเข้าไป
แล้วเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ -..-

พอคลิ๊กโอเคแล้ว
มันจะขึ้นอีกอันเขียนว่า

Runtime Error!
Program:D:\PROJEC TONE\project.dat
abnormal program termination

พี่ๆจีเอ็มช่วยตอบหน่อยนะค่ะ เปนเพราะอะไร
หรือแก้ไขให้หน่อยนะค่ะ
JPPotter
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-07-2008, 17:28:34 »

แล้วมันก้อเป็นแบบนี้
ตอนนี้ย้ายมาเก็บที่ ไดรท์Cแล้วอ่ะค่ะ

แล้วทำไมมันยังเล่นไม่ได้อ่ะค่ะ หรือมันจะเกี่ยวกับเน็ตด้วย
ขององค์กรอ่ะค่ะ 31.2Kpbs
ถ้าใช้ของCSก้ออประมาณ 44.0
ของทรูก้อประมาณCS

ID:JPPotter_HP
Server:วุ้นสวรรค์-JPPotter_HP
          วุ้นใต้พิภพ-JPPotter

พี่ๆทีมงานค่ะช่วยหน่อยนะค่ะอยากเล่นมากมาย
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #4 เมื่อ: 28-07-2008, 11:38:06 »

อ้างจาก: JPPotter ที่ 25-07-2008, 22:35:09
ไม่ได้โหลดเกมส์ลงเครื่องโดยตรงนะค่ะ เพราะ ใช้เน็ตtot  โหลดอยู่หลายวันขึ้นวันละนิดๆ เลยก้อบมาลง
แต่บางครั้งก้อใช้ของTRUE หรือ CSLOXบ้าง

มันเขียนว่า "มีเกมส์ที่กำลังเปิดอยู่ไม่สามารถเปิดอีกได้"
จากภาพคือ เปิดโปรแำกรมเกมมา 2 ครั้งค่ะ

อ้างจาก: JPPotter ที่ 25-07-2008, 23:27:58
พอจะปิดเครื่องแล้วหน้าต่างเกมส์ก้อขึ้นมา- -* มันเข้าได้แล้วค่ะ..

แล้วเข้าไป
แล้วเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ -..-

พอคลิ๊กโอเคแล้ว
มันจะขึ้นอีกอันเขียนว่า

Runtime Error!
Program:D:\PROJEC TONE\project.dat
abnormal program termination

พี่ๆจีเอ็มช่วยตอบหน่อยนะค่ะ เปนเพราะอะไร
หรือแก้ไขให้หน่อยนะค่ะ

ดูจาก error น่าจะเกิดจากการโหลดไฟล์ไม่ครบนะค่ะ ไ่ม่ทราบตอนนี้อยู่ที่แพทที่เท่าไหร่ค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]