GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเข้าเกมไม่ได้อะครับช่วยที GM  (อ่าน 267 ครั้ง)
---Arm---
Jr. Member
**

ผมเข้าเกมไม่ได้อะครับช่วยที GM
« เมื่อ: 25-07-2008, 19:51:17 »

มันเข้าเกมไม่ได้อะครับ พอกดเริ่มเกมมันจะบอกว่า
D3DERR_OUTOFVIDEOMORY at .\graphics.cpp:1033
คุณสามารถรายงานข้อผิดพลาดได้โดย
ส่งไฟล์  mindump_?Huh?Huh?Huh???.dmp
พร้อมทั้งบอกรายละเอียดของอาการ
มาที่ pj1bug@gameindy.com
(กรุณาซิปข้อมูลก่อนส่งด้วย)

แค่นี่อะครับช่วยผมที่นะครับผมจะร้องให้แล้วไม่อยากเลิกเล่นเกมนี้
 Cry Cry Cry Cry

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
---Arm---
Jr. Member
**

Re: ผมเข้าเกมไม่ได้อะครับช่วยที GM
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-07-2008, 19:54:37 »

ช่วยหน่อยนะครับ

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: ผมเข้าเกมไม่ได้อะครับช่วยที GM
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-07-2008, 19:55:24 »

ตัวค้างหรือเปล่าค่ะ ขอชื่อตัวละครหน่อยนะ เซฟไหนด้วย

ก่อนที่จะออกล่าสุดไปออกที่ไหนค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-07-2008, 11:42:33 »

ลองลง directX 9 แล้วลงเข้าเล่นดูนะค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]