GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมทีคับผมถูกแฮค  (อ่าน 355 ครั้ง)
ปรัชญา สุขเสนา
Newbie
*

ช่วยผมทีคับผมถูกแฮค
« เมื่อ: 25-07-2008, 11:45:05 »

Cryผมจะเล่าให้ฟัง เมื่อวันที่24ก.ค.51ประมาน 4 โมงมีเพื่อนได้เข้าทดสอบเปลี่ยนอาชีพเป็น
แอสผมบอกว่าเล่นให้หน่อยจิเค้าบอกว่าก็ได้ ผมเลยบอกเค้าว่าอย่าทำอะไรกับไอดีนี้นะเด๋วพี่เราด่าเอา เค้าก็บอกว่า ไม่ทำไรหรอก ผมก็เลยเอาอีกรหัสนึงซิบไปหาอีกตัวที่เค้าคนนั้นกำลังเล่นให้ผมอยู่ แล้วผมก็บอกว่า เสร็จยัง เค้าบอกว่ามันเยอะ ไปไม่ได้หรอกเยอะมาก แล้วเค้าบอกว่ามาเล่นเองเหอะ เราจะไปเวลตัวของเรา แล้วเค้าก็บอกว่าขอสัตว์เลี้ยงตัวนึงได้มะ ผมก็ให้เค้าไป1ตัว
แล้วผมก็เล่นเองจนได้เปงแอส แล้วพอวันที่25ก.ค.51ผมตื่นมาอาบน้ำกินข้าวเสร็จก็มาเล่นเกมนี้ ปรากดว่าเข้าเกมไม่ได้มันบอกไว้ว่าชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้องผมเลยงงเลย Huh? แล้วผมมารู้อีกทีโดนแฮคซะแล้วผมก็เลยถามจีเอ็มอาสาว่าผมโดนแฮคคับจีเอ็ม จีเอ็มก็บอกว่าให้ไปแจ้งที่บอด ผมถามว่าแจ้งไงคับ เพราะผมแจ้งไม่เปงจีเอ็มก็บอกตามขั้นตอนจนผมรู้เรื่องเลยเข้ามาแจ้ง ให้ช่วยผมทีนะคับ ติดต่อกลับมาด้วยนะคับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ช่วยผมทีคับผมถูกแฮค
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-07-2008, 13:53:36 »

กดลืมรหัสผ่านได้ที่นี่ครับ

http://www.projectone.in.th/cms/profile/login

หากมีของหายจริงให้แจ้งอีกครั้งครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 26-07-2008, 20:08:31 »

พี่คับผมจำอีเมลที่ผมสมัครไม่ได้อ่าคับ บังเอินวันที่26ก.ค.51ผมเจอตัวที่คนนั้นเค้าเล่นให้ผมแล้วผมบอกว่าแฮครหัสผมทำไมเค้าบอกว่าเพิ่งซื้อไอดีนี้มาเองเราไม่รู้เรื่องเลยเราเพิ่งซื้อไอดีนี้มาตั้ง800บาทนะผมเหลือบไปเห็นมงกุดเงินของผมที่ตัวนั้นโดนแฮคมาอยู่กลับตัวที่คนนั้นเค้าซื้อไปผมเลยงงผมเลยบอกว่านั้นมงกุดของเรานะเราโดนแฮคคนนั้นเค้าก็บอกว่าเราซื้อไอดีนี้มาเราไม่รู้เรื่องเลยผมก็เลยไม่ได้ถามอะไรมากกล่านี้อีกผมเลยเจ็บใจหวังว่าคงจาตอบกลับมานะคับ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #3 เมื่อ: 28-07-2008, 11:56:36 »

Fax สำเนาบัตรประชาชนเซ็นต์สำเนาถูกต้อง เขียนชื่อ ID ปัญหาที่ต้องการให้ตรวจสอบ พร้อมเบอร์โทรศัพท์มาที่เบอร์ 027347591 ครับ ID ที่จะให้ตรวจสอบหมายเลขบัตรต้องตรงกับบัตรประชาชนที่ส่งมาด้วยนะค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29-07-2008, 17:43:43 »

fexไวงคับfexไม่เปงผมไม่มีเครื่องfexนั้นช่วยบอกเบอโทรศัพทีคับถามเอาไม่งั้นก็อีเมลก็ได้คับนะคับบบบบบบจาได้ถามสะดวกfexมันงง Huh? Huh? Huh? รัก Sad รัก ใช่ Cry Evil ไม่ ไม่ รัก รัก ไม่ ไม่ ใช่ ใช่ woon woon laugh laugh Evil Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
--Underworld--
Jr. Member
**

ทหาร! มันคือ อดีต ไปแล้ว!!

« ตอบ #5 เมื่อ: 29-07-2008, 19:40:39 »

-- --*

Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29-07-2008, 22:28:29 »

ง่าตอมได้ไงแค่นี้ Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #7 เมื่อ: 30-07-2008, 16:11:57 »

โทรสอบถามที่ call center 086 509 0094

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]