GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากทีมงาน-จีเอม ช่วยดูหน่อยครับ  (อ่าน 235 ครั้ง)
^_^เป็นดั่งไผ่ลู่ลม^_^
Jr. Member
**

ผมเป็นใคร???

ฝากทีมงาน-จีเอม ช่วยดูหน่อยครับ
« เมื่อ: 23-07-2008, 19:18:16 »

เรื่องที่1  -   วันที่17/7/2008 มีการปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์ วันนั้นผมเพิ่งอัพเวล ทีมงานให้ปิดแแล้วออกจากเกม หลังจากปรับปรุงเสร็จ เหรีญยขั้น2หาย2อันครับ
เรื่องที่2  -   พาลาดินใส่โล่แล้ว พลังป้องกันไม่ขึ้นครับ**ของผมใส่โล่ใหญ่ราชสีห์ครับ
*****ทั้ง2เรื่อง ในวุ้นใต้ภิภพ  ไอดี adulhakam ตัวละครชื่อ adulhakam อาชีพพาลาดินชายครับ
กรุณาช่วยตรวจสอบด้วยครับ

อันเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย    ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
ถึงมีเกลือ น้อยนิด ด้อยราคา   ดีกว่าน้ำ เค็มที่ เต็มทะเล

เกมน่าเล่นที่อยากแนะนำ

http://s1.th.gladiatus.com/game/c.php?uid=104993
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ฝากทีมงาน-จีเอม ช่วยดูหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-07-2008, 19:27:34 »

ลองคลิกขวาดูโล่สิครับ โล่จะไม่เพิ่มพลังป้องกันโดยตรง แต่จะมีโอกาส ที่จะป้องกันให้เรา

ตัวอย่าง

โล่อันนี้จะมีโอกาสป้องกันหรือเรียกอีกอย่างว่า ยกโล่ ให้เรา 35%
เมื่อเรายกโล่ตัวหนังสือจะเป็นสีเหลือง

เครดิตรูป:-เด็กชายลูกกอล์ฟ ~!?!-

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]