GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: - / l \ -"มีปัญทาทางการเล่นมันหลุดบ่อย  (อ่าน 368 ครั้ง)
เด็กชายศักย รักแผน
Jr. Member
**

ปูมนะคับ

- / l \ -"มีปัญทาทางการเล่นมันหลุดบ่อย
« เมื่อ: 22-07-2008, 20:35:03 »

Angry Angryจีเอมครับมันหลุดบ่อยมากจนไม่อย่าจาเล่นเลยล่ะครับเพราะมันเบื่อมัตัดเกือทุก3นาที่ได้มังครับ Angry Angry
                                                                                      กรุณาช่ายแก้ไขที    Sad Sad Angry Angry Cry Cry Embarrassed Embarrassed

เม่น
Asura Developer
Full Member

สบายมาก!!!

Re: - / l \ -"มีปัญทาทางการเล่นมันหลุดบ่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-07-2008, 09:14:13 »

จินตนาการได้อีก จินตนาการจนไม่ไหวจะเคลียร์
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: - / l \ -"มีปัญทาทางการเล่นมันหลุดบ่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-07-2008, 11:01:47 »

เดี๋ยววันนี้ผมจะจดสถิติไว้ว่าวันนี้จะหลุดกี่ครั้งพอดีเมื่อวานจดไม่ครบทุกครั้งนะครับ แล้วจะเอามาแจงให้ดู Evil
ป้าย:
หน้า: [1]