GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากของในคลังแล้วลบตัวละครของหายหมดเลย จีเอ็มช่วยทีค่ะ  (อ่าน 276 ครั้ง)
ฮานะจัง
Newbie
*

ฝากของในคลังแล้วลบตัวละครของหายหมดเลย จีเอ็มช่วยทีค่ะ
« เมื่อ: 22-07-2008, 15:57:21 »

ไอดี 2532

ลบตัวละครชื่อ ReUse เปนเทรเชอร์ฮันเตอร์

หลังจากฝากของในคลังแล้วลบทิ้ง  พอเอาอีกตัวเข้ามาเบิกของปรากฏว่าของที่ฝากไม่มีในคลัง

ฝากจีเอ้มช่วยตรวจสอบทีค่ะ

ของที่หายเยอะมากเลยจำไม่ได้อ่า

ช่วยเอาคืนให้ทีนะคะ

มะงั้นนู๋ไม่มีของเล่นเกมส์แล้วอ่า

ปล.ถ้าไม่ได้คืนคงไม่เล่นแล้วอะค่ะ ยังไงก็ช่วยทีนะคะ   Cry
๓$hoty~๓
Full Member

. . .

Re: ฝากของในคลังแล้วลบตัวละครของหายหมดเลย จีเอ็มช่วยทีค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-07-2008, 16:04:12 »

ไม่ ไม่

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: ฝากของในคลังแล้วลบตัวละครของหายหมดเลย จีเอ็มช่วยทีค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-07-2008, 16:41:05 »

เด่วทีมงานจะำทำการตรวจสอบให้นะค่ะ แต่ต้องรอนานนิดนึงนะค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]