GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก  (อ่าน 4508 ครั้ง)
ScofielD
Jr. Member
**

†•PriSöN•BreäK•†

Re: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก
« ตอบ #15 เมื่อ: 21-07-2008, 20:37:22 »

สกิลใช้ได้แล้วครับ แต่บัคเยอะแยะเลย ใครสามารถบรรยายได้หมด ช่วยมาแจ้งบัคที Cry Cry

Break Out!!!
อีริตั้น
Sr. Member

Status : Waiting for new signature!

Re: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก
« ตอบ #16 เมื่อ: 21-07-2008, 20:45:12 »

เอาสกิลโชคดีออกเหรอครับ?

กลัวสะกดภาษาไทยไม่ถูก? คลิกที่รูปเลย!
อีริตั้น
Sr. Member

Status : Waiting for new signature!

« ตอบ #17 เมื่อ: 21-07-2008, 20:47:44 »

อ้างจาก: อีริตั้น ที่ 21-07-2008, 20:45:12
เอาสกิลโชคดีออกเหรอครับ?

ดูผิดที่ครับ ขออภัย แล้วทำไมเอาไปไว้ที่หมวดสกิลพลังใจงั้นง่ะ? - -

ปล. มีดลมกรดมี 2 ตัวครับ คาดว่าใส่เกินมา

กลัวสะกดภาษาไทยไม่ถูก? คลิกที่รูปเลย!
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #18 เมื่อ: 21-07-2008, 21:19:40 »

เรื่องมีดลมกรด เอาออกไปละคับ รอ patch คับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ลองดู เทพารัก
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 21-07-2008, 22:43:16 »

อาชีพเทร  เก่งตรงไหน  ยิงหมดแม๊กอันเก่าดีเลย์  4  วิ  พอแผดใหม่  ดีเลย์ 1 นาที  ยิ่งขู่กะไม่มี แล้วจะตีอะไรตายค๊ะ  ถามหน่อย รู้กะรู้ว่าเทรเลือดน้อย  แต่บักให้เทรพลางกลมกลืน  15  วิ  ดีเลย์ 1 นาที  ฆ่ากันให้ตายไปเลยดีกว่าค่ะ  เหมือนการปรับจะดีขึ้นนะค๊ะ  แต่ความจริง  แย่มากๆ ไม่เชื่อลองเอาแผดไปใส่สวรรค์ดิ  รายได้คุณหายหมดแน่ๆค่ะ  บริษัทเจ๊ง  คุณกะโดนไล่ออก  คนเล่นเกม  กะไปเล่นเกมอื่นไม่เดือดร้อน  ขอบอกนะค๊ะ  ทีมงานชุดนี้  ทำได้ทุเรดมากค่ะ  ปรับคืนให้เป็นแบบสวรรค์ดีกว่าค่ะ  แล้วเอาสมองที่มีอยู่น้อยนิด  มาพัฒนาเกมให้น่าเล่นเถอะค่ะ  มันจะดึงเงินจากกระเป๋าพวกเราได้มากกว่านี้  บอกตามตรง  ถ้าพุ้งนี้ไม่ปรับใหม่เป็นเหมือนเดิม  มีเลิกเป็น 10  แน่ค่ะ  ถ้าคิดว่าไม่เดือดร้อนกะเอา  "ทีมงานห่วยแตก"
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #20 เมื่อ: 21-07-2008, 22:51:27 »

อ้างจาก: ลองดู เทพารัก ที่ 21-07-2008, 22:43:16
อาชีพเทร  เก่งตรงไหน  ยิงหมดแม๊กอันเก่าดีเลย์  4  วิ  พอแผดใหม่  ดีเลย์ 1 นาที  ยิ่งขู่กะไม่มี แล้วจะตีอะไรตายค๊ะ  ถามหน่อย รู้กะรู้ว่าเทรเลือดน้อย  แต่บักให้เทรพลางกลมกลืน  15  วิ  ดีเลย์ 1 นาที  ฆ่ากันให้ตายไปเลยดีกว่าค่ะ  เหมือนการปรับจะดีขึ้นนะค๊ะ  แต่ความจริง  แย่มากๆ ไม่เชื่อลองเอาแผดไปใส่สวรรค์ดิ  รายได้คุณหายหมดแน่ๆค่ะ  บริษัทเจ๊ง  คุณกะโดนไล่ออก  คนเล่นเกม  กะไปเล่นเกมอื่นไม่เดือดร้อน  ขอบอกนะค๊ะ  ทีมงานชุดนี้  ทำได้ทุเรดมากค่ะ  ปรับคืนให้เป็นแบบสวรรค์ดีกว่าค่ะ  แล้วเอาสมองที่มีอยู่น้อยนิด  มาพัฒนาเกมให้น่าเล่นเถอะค่ะ  มันจะดึงเงินจากกระเป๋าพวกเราได้มากกว่านี้  บอกตามตรง  ถ้าพุ้งนี้ไม่ปรับใหม่เป็นเหมือนเดิม  มีเลิกเป็น 10  แน่ค่ะ  ถ้าคิดว่าไม่เดือดร้อนกะเอา  "ทีมงานห่วยแตก"
มีแบบนี้อีกผม lock นะคับให้มาวิจารณ์ ไม่ใช่ขู่ไม่มีเหตผล และถ้าผม lock แล้วผมจะรับแต่ bug คับ ไม่รับเปลี่ยนรูปแบบละ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ฉันทวิทย์ พงษ์ศิริ
Jr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 21-07-2008, 23:06:13 »

ตัวเลขต่างๆที่ตั้งมาเป็นตัวเลขคล้าวๆที่ยังไม่ได้มีการปรับจูนใดๆทั้งสิ้น ยังไงในอนาคตเมื่อทำสกิลทุกอาชีพเสร็จหมดแล้วจะต้องมีการปรับค่าตัวเลขให้แน่นอนครับ  ใช่

นับถือ นับถือ
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 21-07-2008, 23:33:12 »

เหอะๆ  ท่านครับ  ขอแก้นิดนะครับ  เวลาไม่ใช่เรื่องสำคัญครับ  แต่อยากรู้ว่า  จะได้ยิงขู่คืนมาไหมครับ  สู้มอนไม่ได้เลย  เวลกะช้าครับ  เปรียบเทียบกะเบรดหรือพารา  ที่ลากๆ แล้วหมุน  ตายหมดครับเลือดกะไม้ค่อยลด พารากะเบรดเก่งแบบนี้  ต่อไปกะมีแต่พาราเต็มเซปอะคับหุหุ  ผมเห็นด้วยกะข้อความด้านบนนะครับ  เทรอ่อนลงเยอะเลยครับ  ไอ้ผมกะเล่นแต่เทรซะด้วย  อย่างอื่นไม่ถนัด  ขอมีสกิวแบบเดิมไว้กันบ้านบ้างนะครับ  ได้โปรด!!!
Sr. Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 21-07-2008, 23:36:27 »

อ้างจาก: นับถือ นับถือ ที่ 21-07-2008, 23:33:12

เหอะๆ  ท่านครับ  ขอแก้นิดนะครับ  เวลาไม่ใช่เรื่องสำคัญครับ  แต่อยากรู้ว่า  จะได้ยิงขู่คืนมาไหมครับ  สู้มอนไม่ได้เลย  เวลกะช้าครับ  เปรียบเทียบกะเบรดหรือพารา  ที่ลากๆ แล้วหมุน  ตายหมดครับเลือดกะไม้ค่อยลด พารากะเบรดเก่งแบบนี้  ต่อไปกะมีแต่พาราเต็มเซปอะคับหุหุ  ผมเห็นด้วยกะข้อความด้านบนนะครับ  เทรอ่อนลงเยอะเลยครับ  ไอ้ผมกะเล่นแต่เทรซะด้วย  อย่างอื่นไม่ถนัด  ขอมีสกิวแบบเดิมไว้กันบ้านบ้างนะครับ  ได้โปรด!!!
ลองให้หมดทุกท่ากดีนะคับ แล้วมาวิจารณ์ดีก่า แบบเดียวกะท่าน ManiacMaew คับ เพราะเค้าบอกเหตผลทุกอย่างจนผมจะต้องตามแก้รอบ 2 คับ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #24 เมื่อ: 22-07-2008, 01:58:13 »

ทดลองให้หมดจริงๆก่อนแล้วค่อยโพสต์จะดีกว่านะครับซึ่งจากที่ผมทดลองเองแล้วก็ไม่ได้อ่อนแออะไรมากมายครับ แค่ตรงตามคอนเซปอาชีพ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ScofielD
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 22-07-2008, 02:24:00 »

อยากให้ปรับสกิลเล็งยิงหมดแม็ก ดีเลย์เท่าเดิมครับ เพราะว่าเป็นสกิลประเภท โจมตี 1 เป้าหมาย ถ้าดีเลย์ถึง 1 นาทีผมว่าไม่ต้องทำอะไรกินหรอกครับ ยิงขู่ก็ไม่มีแล้ว ยิงมอนได้ทีละตัวไม่รู้จะมอนจะตายทันทีหรือป่าว ยังต้องนั่งรอดีเลย์อีก อาชีพอื่นสกิลหมู่แรงๆ ไม่ปรับบ้าง สงสารเทรสายปืนมั่งเถอะครับ แล้วเรื่องเอ็มพีผมว่าที่ปรับใหม่นี่ กินเอ็มพีมากเลยนะครับ ต่อต้านความลึกลับก็ไม่มีแล้ว เทรที่ไหนจะมีเอ็มพีเหลือกินเหลือใช้ขนาดนั้นครับ ถ้าไม่พึ่งคนอื่นเวลเนี่ย คงพึ่งตัวเองไม่ไหวครับ แล้วที่ว่าเก่งเรื่องหาของแรร์เนี่ย ถ้ามอนไม่ตายของก็ไม่ตกครับ ต่อไปถ้าจะหาของแรร์ก็คงต้องพึ่งอาชีพอื่นไปชนให้ก่อนแล้วล่ะครับ

ปล.1 พูดถึงเทรสายปืนครับ สายแส้คงไม่ลำบากเพิ่มเท่าไหร่
ปล.2 ปรับให้ทีเถอะครับ ข้อร้อง (ไม่ได้ขู่นะ  Evil)

ScofielD
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 22-07-2008, 02:28:24 »

อีกเรื่องครับ สกิลใหม่สายหน้าไม้เนี่ย มีก็ดีครับ อยากลองใช้อยู่เหมือนกัน แต่หน้าไม้ตกยากมากครับ แถมยังเลเวลน้อยอีก ถ้ามีขายที่ npc คงจะดีนะครับ  Smiley

สุรวุฒิ กุลเวชกิจ
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 22-07-2008, 18:53:00 »

ความชำนาญใช้ปืนสั้น มี 10 เวล เลยหรอคับ  Shocked เยอะไปรึป่าวคับ
น่าจะลดมาให้เป็น 5 เวล (ใช้ 5 เหรียญ) เหมือนสกิวอื่นๆนะคับ มันเปลืองเหรียญมากมายถ้าจะอัพเต็ม
 Smiley
มีทักษะสายมีดมา (มีดลมกรด) ถ้าใส่มีดเหมือนแอสได้คงจะดูน่าเล่นขึ้นเยอะเลยคับ
(พวกมีดสั้นนักฆ่าฝึกหัดอ่ะ ให้ใส่ไม่ได้แค่พวกมีดที่เป็น set แอสก้อพอ  Evil Evil)
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 22-07-2008, 20:45:23 »

เอ่อ...จากการทดสอบการเล่นเทรเชอร์ในวันนี้เป็นเวลาประมาณ 4 ชั่วโมง ผมพบว่า ผมโดนตัดออกจากระบบมากกว่า 60 ครั้ง
ปล. แรกๆไม่ได้นับ พอหลุดมากๆ เข้าเลยรองนับดูว่าจะหลุดซักกี่ครั้ง
ปล.2 เก็บเวลแทบไม่ไปเพราะหลุดบ่อยจนเกินจำเป็น และในการเก็บเวลที่ไวที่สุดของเทรที่ตังน้อยๆ คือลากมอนมาลงแส้แต่ลงไม่ได้เพราะหลุดบ่อยมาก ช่วยตรวจสอบนิดนะครับ เพราะว่าหากจะทดสอบการใช้สกิลต่างๆ ต้องการความต่อเนื่องในการทดสอบเพื่อนำมาดูค่าเฉลี่ยแล้วมาเปรียบเทียบอันนี้ดูอะไรไม่ได้เลย หลุดตลอด
ปล.3 เกี่ยวกะเรื่องทดสอบสกิลเทรป่าวนะนี่ (น่าจะเกี่ยวมั๊ง)
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: 22-07-2008, 20:58:54 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 22-07-2008, 20:45:23
เอ่อ...จากการทดสอบการเล่นเทรเชอร์ในวันนี้เป็นเวลาประมาณ 4 ชั่วโมง ผมพบว่า ผมโดนตัดออกจากระบบมากกว่า 60 ครั้ง
ปล. แรกๆไม่ได้นับ พอหลุดมากๆ เข้าเลยรองนับดูว่าจะหลุดซักกี่ครั้ง
ปล.2 เก็บเวลแทบไม่ไปเพราะหลุดบ่อยจนเกินจำเป็น และในการเก็บเวลที่ไวที่สุดของเทรที่ตังน้อยๆ คือลากมอนมาลงแส้แต่ลงไม่ได้เพราะหลุดบ่อยมาก ช่วยตรวจสอบนิดนะครับ เพราะว่าหากจะทดสอบการใช้สกิลต่างๆ ต้องการความต่อเนื่องในการทดสอบเพื่อนำมาดูค่าเฉลี่ยแล้วมาเปรียบเทียบอันนี้ดูอะไรไม่ได้เลย หลุดตลอด
ปล.3 เกี่ยวกะเรื่องทดสอบสกิลเทรป่าวนะนี่ (น่าจะเกี่ยวมั๊ง)

เอิ๊กๆ  laugh

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6