GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก  (อ่าน 4508 ครั้ง)
ปอนด์ คนมันรักโปรเจควัน
Jr. Member
**

Re: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก
« ตอบ #75 เมื่อ: 16-08-2008, 22:02:45 »

สายหน้าไม้ โคตรเลยงับ กวนๆไงไม่รุ เล็งแขน เล็งขา อะโห (พูดจากในแบทนะ) (ไม่ได้มาป่วนจีเอมนะคับ ที่รอรับบัค แต่ผมพูดให้ฟังคับ)

เล็งแขน เดินได้ ใช้สกิลบัฟเข้าตัวเองได้(อาชีพอื่น) แต่ตีไม่ได้ ง่อยกิน โดนที12วิ เจ้าตัวเทรคับ พอเล็งแขน ตีได้ประมาน5ดอก เราก็ดีเล5วิ

มานใช้สกิลเล็งแขนต่อคับ สกิลกลับมาบัฟที่12วิใหม่ พวกยิงระยะไกลแบบชาป ง่อยเลยอ่ะ

เล็งขา เบอ เบลด แอส ง่อยคับ ประชิดเท่านั้น มีแต่เบลดอ่ะ ผ่ามิติเข้าหา เหมือนเล็งแขนเดี๊ยะ 12วิ ดีเลบัฟเหลือประมาน7วิ

เจ้าตัวเทร เล็งขาต่ออีกที กลับมาที่12วิ จนเราตายคับ ทึ่ง ไม่มีอาชีพใดสู้ได้ละ ถึงเวลาเทร ครองแบท จะมีไม่กี่อาชีพที่ ใช้สกิลปึปๆ เทรนอน

วิ ต้องร่ายเร็วๆ แอส ต้องพราง เทรมีเทียนไข จบ (เทรยิ่งรวยไวอยู่) ผมว่า จะมีอาชีพเดียวที่ฆ่าเทรได้ คือทหารคับ สายระเบิด+สายซุ่ม

ซุ่มแล้ว ยิงประนีดคับ เทรนอนแบบมะรุเรื่อง ทหารจะแพ้คือเทร ตีทันตอนทหาร ผลุบๆโผล่ๆ จากสกิลซุ่ม ส่วนสายระเบิด ต้องระเบิดกระจาย+ยิงสนับสนุนเท่านั้นที่ชนะ

ผมเปนคนชอบมาแบท ย่อมมีศัตรูเยอะ และ หลายรูปแบบ จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน 

BERSERGAR ครองแบท ตอนบท5 Smiley TREASUREHUNTER ครองแบท ปัจจุบัน บท6 เหอๆ Cry
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ประกาศ ทดสอบทักษะของอาชีพเทรเชอร์ฮันเตอร์ในนรก
« ตอบ #76 เมื่อ: 18-08-2008, 10:52:13 »

งั้นต้องรีสกิลเทรที่พีเคซะละ เป็นสายฆ่าคนแทรสายหาของ เพราะเทรเริ่มจะหากินลำบากเปลี่ยนมาเป็นนักฆ่าดีกว่า
ปล. สายหน้าไม้ตองกับนิยามของเทรเชอร์ที่ทีมงานให้ตรงใหน ทำไมไม่เอาหน้าไม้ไปใว้ที่ชาร์ป เทรเชอร์เป็นนักล่าสมบัตินะ ไม่ใช่นักธนู
ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6]