GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเกมไม่ได้ค่ะ ค่าCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง GMอ่านด้วยค่ะ!!  (อ่าน 1373 ครั้ง)
พรพิศุทธิ์ เล้าบัณฑิต
Newbie
*

เข้าเกมไม่ได้ค่ะ ค่าCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง GMอ่านด้วยค่ะ!!
« เมื่อ: 21-07-2008, 00:01:57 »

เข้าเกมไม่ได้ค่ะ มีหน้าต่างวินโดว์โชวขึ้นว่า

"ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ map/tiledata.dat ได้ (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง)"

รบกวนจีเอม ช่วยแก้ไขหน่อยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
พรพิศุทธิ์ เล้าบัณฑิต
Newbie
*

Re: เข้าเกมไม่ได้ค่ะ ค่าCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง GMอ่านด้วยค่ะ!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-07-2008, 00:05:01 »

จีเอม รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะ รออยู่อ่ะค่ะ มีครัยอยุบ้างงง ง ง
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

Re: เข้าเกมไม่ได้ค่ะ ค่าCRCของไฟล์ไม่ถูกต้อง GMอ่านด้วยค่ะ!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-07-2008, 00:16:46 »

เป็นตอน อัพเดด แพทช์เหรอครับ เซิฟเวอร์อะไรครับ ลองโหลดแพทช์ล่าสุดมาทับตัวเก่าดูนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
พีรวัส หาทรัพย์ครอง
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-07-2008, 19:17:20 »

เซิพนรกครับผมก็เป็นเหมือนกันครับเป็นพึ่งประกี่เองเป็นตอนเวลา19.15น.ตอนเย็นๆครับรีบโปรดช้วยทีครับจีเอ็มขอย้อง Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry Cry Cry Cry
พีรวัส หาทรัพย์ครอง
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-07-2008, 19:39:54 »

เกลือบทั้งวันเลยครับผมมันเป็นจริงๆเข้าไม่ได้เลยเออเลอทุกครั้งที่เข้า Huh? Huh? Huh? Huh?เกิดเป็นอรัยขึ้นมาทามไมมันเป็นเช่นนี้ได้ไม่เคยพบเคยเห็นจีเอ็มช้วยอ่านแล้วก็ช้วยแก้ไขทีครับขอร้องเออแล้วเวลาผมพิมไปแล้วนะครับเซิพนรก Huh? Huh? Huh?

แน้นอย่าลืมนะครับจีเอ็มขอร้องอีกรอบ
กฤตภัค โอภาภิรัตน์
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-01-2010, 23:46:13 »

Gm คับของผมโหลดเกมมาแล้วอะคับ แต่พอจะเล่นมันกลับบอกว่า
"ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ map/tiledata.dat ได้ (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง)"
ควรทำยังงัยดีอะคับถึงจะเล่นได้อะคับ
☼เรามันบ้า☼
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-05-2010, 08:47:20 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

เข้าเล่นไม่ได้มันค้างงงงงงงงงงงงง

ที่มี  เริ่มเกมส์   ออก   ตัวเลือก

3อันนี้อะ แล้วมันก็กดอะไรไม่ได้เลยเซงโซย

มีปัญหาจังเลยอสุราเนี้ยแม้งเอ๊ยยยยยยยยยยยยยย

จาเล่นดีๆก็ไม่ได้

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
พัชรวี เกษตรสิืนธุ์
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-06-2010, 20:00:02 »

เครื่องผมเป็นมาเดือนกว่าได้แล้วมั้งครับ Angry Embarrassed อยากเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  Wink Cry Cry
พัชรวี เกษตรสิืนธุ์
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04-06-2010, 20:50:08 »

คงต้อง Coolอสุราแล้วมั้งครับ มันเล่นม่ายด้าย Cry Cry Cry
0870139196
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 05-10-2010, 14:37:13 »

เหมือนกันค่ะ

เข้าเกมมะด้ายมันบอกว่าบอกว่า

ค่าขอcrc Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]