GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หมวกฟักทอง สามารถเอาหินสีแดง ความสมดุล มาตีได้เหรอครับ งง  (อ่าน 625 ครั้ง)
Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

หมวกฟักทอง สามารถเอาหินสีแดง ความสมดุล มาตีได้เหรอครับ งง
« เมื่อ: 20-07-2008, 23:43:32 »

ตามภาพเลยครับผม

Huh?

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

๓$hoty~๓
Full Member

. . .

Re: หมวกฟักทอง สามารถเอาหินสีแดง ความสมดุล มาตีได้เหรอครับ งง
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-07-2008, 11:28:22 »

คงเป็นของ ตอนที่ ยังไม่มี ดีเบียม เข้ามา อะคับ

เพราะ ผม ก็มี คฑาเคออสติก ออฟแม่นเลย อะ

Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: หมวกฟักทอง สามารถเอาหินสีแดง ความสมดุล มาตีได้เหรอครับ งง
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-07-2008, 11:45:30 »

หมวกคงจะได้มาจากกิจกรรมตอนฮาโลวีนน่ะครับ ไม่ก็ดรอปจากบอสฮาโลวีน จะมีออฟพิเศษไว้เก็บเป็นที่ระลึก คาดว่า น่าจะใส่แล้วไม่ + ออฟให้ (มั้ง) เหมือนกับ ไอเทมของกินบ้างชนิด ซึ่งมีออฟ เกิดจากจีเอ็มเสกขึ้นมาครับ  Smiley

อ้างจาก: JuStDoIt~* ที่ 21-07-2008, 11:28:22
คงเป็นของ ตอนที่ ยังไม่มี ดีเบียม เข้ามา อะคับ

เพราะ ผม ก็มี คฑาเคออสติก ออฟแม่นเลย อะ

คฑาเคออสติคสามารถออฟแม่นได้นะ มันเป็นอาวุธ สามารถออฟได้ทั้งสายตีและเวทย์

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
oOAlohaOo
Full Member

ยังเหมือนเดิม

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-07-2008, 17:51:03 »

อ้างจาก: -RadiusZ- ที่ 21-07-2008, 11:45:30
หมวกคงจะได้มาจากกิจกรรมตอนฮาโลวีนน่ะครับ ไม่ก็ดรอปจากบอสฮาโลวีน จะมีออฟพิเศษไว้เก็บเป็นที่ระลึก คาดว่า น่าจะใส่แล้วไม่ + ออฟให้ (มั้ง) เหมือนกับ ไอเทมของกินบ้างชนิด ซึ่งมีออฟ เกิดจากจีเอ็มเสกขึ้นมาครับ  Smiley

อ้างจาก: JuStDoIt~* ที่ 21-07-2008, 11:28:22

คฑาเคออสติคสามารถออฟแม่นได้นะ มันเป็นอาวุธ สามารถออฟได้ทั้งสายตีและเวทย์

ถูกต้องงับได้จากกิจกรรม
ความสามารถใส่ละกะตามออฟงับ

แต่ที่ขายเพราะ หมวกTV บนหัวมันดีกว่างับ
karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-07-2008, 17:58:21 »

โอ้ว- -* Smiley

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
Upendy
Full Member

ด้วยความหวังดี

« ตอบ #5 เมื่อ: 22-07-2008, 23:56:41 »

เหรอ  Huh?

ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำไม่ได้ แสดงว่า "เราไม่เก่ง"
ถ้าคนอื่นทำได้แล้วเราทำได้ แสดงว่า "เราเป็นคนธรรมดา"
ถ้าเราทำได้แล้วคนอื่นทำไม่ได้ แสดงว่า "เราเป็นคนเก่ง"

โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

« ตอบ #6 เมื่อ: 23-07-2008, 16:43:15 »

ได้ค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
ป้าย:
หน้า: [1]