GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาดูทีนะครับพี่ๆทีมงาน  (อ่าน 279 ครั้ง)
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

เข้ามาดูทีนะครับพี่ๆทีมงาน
« เมื่อ: 18-07-2008, 18:50:10 »

คือว่าผมเข้าเชิฟเวอร์วุ้นนรกไม่ได้อ่าครับมันเปนไรหรอครับ ทั้งที่เชิฟก็ไม่ได้ออฟไลน์นะครับ เข้าได้อยู่เเต่พอเลือกตัวละครเสร็จเข้าไปละโดนดีดออกอ่าครับละมันก็บอกว่าคุณถูกตัดออกจากเชิฟเวอร์ทั้งที่เชิฟก็ไม่ปิด หรือว่าตัวผมเป็นบัคป่าวครับช่วยดูให้ทีนะครับขอร้องผมอยากเล่นนะครับ เพิ่งเปนตอนโหลดเเพทใหม่เมื่อเช้าเนื่ย ละครับ เมื่อคืนผใมยังเล่นปกติอยุ่เลย  ไงก็ให้ด้วยนะครับขอร้อง ตัวละครชื่อ LeaveMeAlone  ไอดี Lovekoal นะครับ บายครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ Cool

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
ฉันทวิทย์ พงษ์ศิริ
Asura Developer
Jr. Member

Re: เข้ามาดูทีนะครับพี่ๆทีมงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-07-2008, 19:36:53 »

PM ให้คุณ คาเด็ดได้เลยครับ (อย่าPmมาให้ผมนะ เพราะผมคงช่วยอะไรในส่วนนี้ไม่ได้มาก) Wink

ป้าย:
หน้า: [1]