GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานแก้ไขทีดิที่นรกอ่าครับ  (อ่าน 616 ครั้ง)
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

ทีมงานแก้ไขทีดิที่นรกอ่าครับ
« เมื่อ: 18-07-2008, 15:39:26 »

คือว่าผมเข้านรกไปละมันก้ตัดออกอ่าครับเข้าเกมไปสัก1-2วินาทีอ่าครับอยุ่ดีๆมันตัดเลยอ่าครับมันบอกว่า คุณถูกตัดออกจากเชิฟเวอร์อ่าครับ ทั้งๆที่ผมเข้าไปในเกมไปได้เเค่1-2วินาทีเองครับช่วยทีนะครับ ผมอยากเล่นอ่าครับสงสารผม id lovekoalนะครับ Cryทีนะครับ เเค่นี้ละครับบายครับ   จากคนรักProJect One ครับ

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

Re: ทีมงานแก้ไขทีดิที่นรกอ่าครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-07-2008, 20:23:47 »

พี่ Cadet ช่วยทีนะครับบอร์ดทางนรกบอกว่าให้ผมมา PM หาพี่อ่าครับช่วยผมทีนะครับ

เเม้ว่าลมหายใจข้าจะหมดไป เเต่ความกล้าหาญเเละความดีของข้า จะถูกจารึกไว้กับกองทัพตลอดไป
กุ๊กไก่ครับ
Jr. Member
**

นศท.อดทน

Re: ทีมงานแก้ไขทีดิที่นรกอ่าครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-07-2008, 08:37:15 »

อ๋อพี่ครับผมรุ้ละว่ามันเปนอะไร ที่มันเปนคือว่าเเลคนิดหน่อยก็หลุดเลยอ่าทำไรไวๆๆไม่ได้ยิงเน็ตอืดๆ ยิ่งต้องทำไรให้ระวังมากๆเลยคือต้องคอยเดินทีละก้าวหรือคลิก1ทีละหยุด ละคลิกใหม่ เกบของก็ต้องกดช้าๆ กดถี่ไม่ได้ เมื่อก่อนไม่เห็นเคยเปนเลยนะครับ แก้ไขเรื่องนี้ทีนะครับ เพราะบ้านผมเน็ตไม่ค่อยเเรง บายครับ

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #3 เมื่อ: 19-07-2008, 15:10:04 »

น่าจะเป็นที่ตัวเน็ตเองนะครับ ไม่น่าจะเป็นที่ตัวเกม ลองโทรไปเช็คกับ isp ดูนะครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
ป้าย:
หน้า: [1]