GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้แจงเกี่ยวกับระบบการแจ้งปัญหาแบบใหม่  (อ่าน 743 ครั้ง)
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

ชี้แจงเกี่ยวกับระบบการแจ้งปัญหาแบบใหม่
« เมื่อ: 16-07-2008, 14:15:15 »

ชี้แจงเกี่ยวกับระบบการแจ้งปัญหาแบบใหม่

ปัจจุบันทางทีมงานได้สร้างระบบการแจ้งปัญหาและแจ้งผู้กระทำผิดขึ้นมาใหม่ (ฟอรั่มแจ้งปัญหาและลานประหารเดิม) เพื่อความสะดวกรวดเร็วในการตรวจสอบและแก้ไข หรือ ลงโทษ ปัญหาตามที่ผู้เล่นได้แจ้งเข้ามา

1. หากพบเจอบัค - แจ้งที่ฟอรั่ม "ที่ว่าการ ProjectONE"
2. หากมีข้อสงสัยต่างๆในเกม - แจ้งที่ฟอรั่ม "ที่ว่าการ ProjectONE"
3. หากมีปัญหาล๊อคอินไม่ได้ - แจ้งที่ฟอรั่ม "ที่ว่าการ ProjectONE"
4. หากมีปัญหาตัวละครหายหรือไอเทมหาย (คำว่าหายในที่นี้หมายถึงหายโดยวิธีการผิดระบบของเกม) - แจ้งที่ฟอรั่ม "ที่ว่าการ ProjectONE"
5. หากมีปัญหาต้องการติดต่อทีมงานโดยตรง - แจ้งที่ฟอรั่ม "ที่ว่าการ ProjectONE"
6. หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบเติมเงิน - แจ้งที่ฟอรั่ม "ปัญหาเกี่ยวกับระบบเติมเงิน"
7. หากพบผู้กระทำผิดกฎของเกม - แจ้งที่ฟอรั่ม "แจ้งผู้กระทำผิด"

ทุกปัญหาที่ได้รับแจ้งเข้ามาหากตรวจสอบและแก้ไขแล้วจะอยู่ที่ฟอรั่ม "ตรวจสอบและแก้ไขเรียบร้อยแล้ว"

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ฉัตรชนก ยุซิ
Newbie
*

Re: ชี้แจงเกี่ยวกับระบบการแจ้งปัญหาแบบใหม่
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-08-2008, 19:03:53 »

โดนบัคค่ะ

เข้าเกมแล้วเด้งออกเลย

นูได้เดินเข้าไปในถ่ำที่ป้อมเดทอ่ะค่ะแล้วโดนบัคเข้าเกมไม่ได้เลย
ช่วยแก้ไขให้ด่วนนะค่ะ

ไอดี= yumicrazy
sv.ใต้พิภพค่ะ
ถนอมศักดิ์ จันทน์เทศ
Newbie
*

Re: ชี้แจงเกี่ยวกับระบบการแจ้งปัญหาแบบใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-08-2008, 20:05:55 »

Huh? Huh? Huh? ตัวเข้าเกมส์แล้วโดนเด้งอ่างับช้วยแก้ไขหน่อย  id sasaiclub
คามิน นาคิน
Jr. Member
**

ลมพัดผ่านเมฆลอยไปๆใจเอยอย่าเป็นดั่งเมฆเลยข้าเจ็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-08-2008, 21:25:53 »

คือสกิลควบคุมคู่หูผมใช้มะได้ครับลองใช้กับซาร่าก็ไม่ได้เซิฟนรกครับ ID chuaiboona ช่วยดูด้วยนะครับ Wink

[/URL][/img]
คามิน นาคิน
Jr. Member
**

ลมพัดผ่านเมฆลอยไปๆใจเอยอย่าเป็นดั่งเมฆเลยข้าเจ็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-08-2008, 01:11:04 »

ทีมงานช่วยดูให้ทีว่าโดนบัครึเปล่าซร่าใช้สกิลควบคุมแล้วไม่ไปผีน้อยด้วยผีน้อยสถานะก้าวร้าวระดับ5ใช้ไม่ได้เหมือนกันที่ เซิฟนรก
ID chuaiboona
ช่วยแก้ไขให้ทีดิอะโด่ว Angry Angry Angry Angry Angry Angry

คามิน นาคิน
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-08-2008, 01:14:43 »

ทีมงานช่วยดูให้ทีว่าโดนบัครึเปล่าซร่าใช้สกิลควบคุมแล้วไม่ไปผีน้อยด้วยผีน้อยสถานะก้าวร้าวระดับ5ใช้ไม่ได้เหมือนกันที่ เซิฟนรก
ID chuaiboona ซ่าร่าอยู่ที่คาเดท(จำชื่อไม่ได้)ผีน้อยอยู่ที่ตัวละครชื่อta-ka-chuai(ถ้าจำไม่ผิด)
ช่วยแก้ไขให้ทีดิอะโด่ว Angry Angry Angry Angry Angry Angryรออยู่นะครับบ

คามิน นาคิน
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 26-08-2008, 01:20:30 »

แถมอีกนิดผมใช้ม้อนคาถาเงาเลียนแบบกับโกเลมโคลนมันไม่เห็นตีผีน้อยผมเลยรึมันมองมะเห็นบัคแน่ๆแต่ลองใช้สกิลควบคุมใส่ผีน้อยของผู้เล่นอื่นมันก็ไปตีสะงั้นเป็นห่าอะไรท่านช่วยมาดูทีสิครับ Angry.....       

ซาการียา ภูยุทธานนท์
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-09-2008, 20:50:14 »

Wink Wink Wink Cry Cry Cryผมเข้าเกมไม่ได้เขาเขียนว่า เซิร์ฟเวอร์ได้ตัดคุณออกจากระบบ  Cry Cryเราทำไรผิดอะ Cry Cryกรุณาแก่ด้วยนะครับแก่แล้วส่งมาที่
baya_new@hotmail.com ID baya3339   Cry Cry Cry Cry
ซาการียา ภูยุทธานนท์
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 04-09-2008, 20:56:21 »

sv วุ้นสวรรค์นะครับ baya_new@hotmail.com  Cry Cry Cry Cry Cry อย่ากเล่น
♀ ♪ ♫ ♂
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 05-09-2008, 23:41:41 »

ทำไมไม่อ่านว่าทีมงานเค้าให้ไปแจ้งที่ไหนอ่ะคับ
 Wink
ภูเบศวร์ กุลศิริ
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07-09-2008, 09:48:31 »

พี่ค่ะนู๋เข้าแมปใหม่ไม่ได้อ่ะค่ะ มันเด้งออกแล้วขึ้นว่าโปรแกรมไม่สมบูรณ์ นุ๋ลองโหลดใหม่แล้วแต่ก้อยังเปงอยุ๋อ่ะค่ะ

ID:pokeamon3

ชื่อ Crazy_In_Love_X

ช่วยแก้ให้ที่นะค่ะ หรือบอกวิธีแก้หน่อยค่ะ

(หงุดหงิดมากที่เล่นไม่ได้)  Angry Angry Angry

ตราบใดที่มีรักย่อมมีหวัง...ทุกครั้งที่รักของเทอร์ส่องจัยชั้นมีปลายทาง
>> http://moonnlight.hi5.com << ฝากด้วยน้าส์จ๊ะ
นู๋ น่า รัก คริ ๆ ๆ ๆ
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 30-09-2008, 14:56:24 »

Wink Wink ตั้งสมาคมใหม่วันนี้อ่ะคะ พอรับสมาชิกก็รับได้ปกตินะคะ แต่เวลาสมาชิกออกเกม เข้ามาอีกทีสมาคมก็หายไปแระอ่ะคะ ข้อมูลสมาคมก็มะมีด้วยค่ะ Wink Wink
                             หัวหน้าสมาคมดูข้อมูลได้คนเดียว สมาชิกทุกคน online คะ แต่หัวหน้าเหงว่าสมาชิก offline ทั้งหมดคร่า ช่วยแก้ไขทีนะคะ

ป้าย:
หน้า: [1]