GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ปันหาเล็กน้อย-ปานกลาง  (อ่าน 398 ครั้ง)
A[l2]M
Hero Member

ปันหาเล็กน้อย-ปานกลาง
« เมื่อ: 14-07-2008, 22:00:17 »

จีเอมครับ คทาแสงจัน ออฟ ยาจกกาลเวลา ที่จิงมานต้งร่ายเรว แต่ทามมายมานร่ายช้าลงอ่าครับ ย้ำ ช้าลงงงง Huh?
แต่พอไปลอง เอาของเพื่อนมาใช้ Shocked
คทาแสงจัน ออฟ กุลีมหาเวท ร่ายเรวกว่าอ่าครับ ไม่ทราบว่าเพราะอ่าไรอ่า ที่จิงอานนี้ต้องช้ากว่าอานบนจิ แต่นี่ร่ายเรวกว่า Huh?
ไม่รู้ว่าผมเปงคนเดวหรือป่าวครับ จีเอมลองดูทีนะครับ Embarrassed Embarrassed Embarrassed Cry Cry Cry

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: ปันหาเล็กน้อย-ปานกลาง
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2008, 22:05:39 »

มีคนเคยโพสไว้ว่า น้ำหนักของคฑา มีผลต่อการร่ายเวทด้วย   
    เราก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจริงหรือเปล่า       

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]