GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเปลียนอาชีพยากจังค่ะ  (อ่าน 415 ครั้ง)
LLOOve
Newbie
*

ทำไมเปลียนอาชีพยากจังค่ะ
« เมื่อ: 14-07-2008, 20:36:51 »

จะเปลี่ยอาชีพเป็นเรนเจอร์ ตอนเข้าการทดสอบให้หาธงทำไมมันไม่มีธงละ ธงอยุไหนทำไมหายากจัง  Angry
illuminatiX2~MKI
Full Member

Re: ทำไมเปลียนอาชีพยากจังค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2008, 20:40:29 »

อาศัยความจำครับ เป็นทางวงกต ถ้ามียากล้ามขาจะสะดวกกว่านี้มาก

ตอนผมเปลี่ยนเล่นไม่ต่ำกว่า 5 รอบแน่ะ

เบลดมาสเตอร์ + เบอร์เซอร์เกอร์ = มิยาโมโตะ มุซาชิ

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือเพลงดาบและพลังของข้าเท่านั้น"
LLOOve
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-07-2008, 20:47:51 »

แล้วเดินไปยังไงถึงจะเจอธงอะ
naygue
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-07-2008, 20:52:22 »

จำคับ ว่าเเม็พไหนไปทางไหน กิกิ

ถ้าผิดก้อลองไปไหม่
 Evil

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 14-07-2008, 20:57:14 »

index_t18027.0.html
    เอาไปดูนะ  Smiley   

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
LLOOve
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-07-2008, 21:02:38 »

ธงอยุแมพไหน
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #6 เมื่อ: 14-07-2008, 21:09:04 »

ธงจะทำการสุ่มครับ   
***วิธีดูเลขแมพ เวลาวาปเข้าแมพมันจะขึ้นบอกมาตรงช่องแชทครับ ถ้าดูไม่ทันก็พิม /where ครับผม***

แบบที่1(มี2อัน)  ถ้าเริ่มแมพที่ 01 --เดิน---> ขวา >>> ลง >>> ซ้าย >>> ลง    หรือ     ขวา >>> ขึ้น >>> ขวา >>> ขวา >>> ลง

แบบที่2           ถ้าเริ่มแมพที่ 03 ---เดิน--> ขวา >>> ขวา >>> ลง >>> ขวา

แบบที่3           ถ้าเริ่มแมพที่ 04 --เดิน---> ขวา >>> ขึ้น >>> ขวา >>> ขึ้น

แบบที่4           ถ้าเริ่มแมพที่ 05 ---เดิน--> ขึ้น >>> ขวา >>> ลง >>> ลง

แบบที่5           ถ้าเริ่มแมพที่ 06 --เดิน---> ขวา >>> ลง >>> ซ้าย >>> ซ้าย

เครดิต VenomEdge

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: [1]