GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ในหมวดหมู่มอนสเตอร์ครับ ทำไมไม่บอกว่ามอนสเตอร์ตัวใดอยู่ที่ไหนอะ  (อ่าน 624 ครั้ง)
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

ในหมวดหมู่มอนสเตอร์ครับ ทำไมไม่บอกว่ามอนสเตอร์ตัวใดอยู่ที่ไหนอะ
« เมื่อ: 14-07-2008, 19:11:43 »

ในหมวดหมู่มอนสเตอร์ครับ ทำไมไม่บอกว่ามอนสเตอร์ตัวใดอยู่ที่ไหนอะ เพราะว่าน้องๆ ที่เป็นคาเดท เค้าก็มาถามอยู่นั้นอะ ว่ามอนเตอร์ตัวนู้น ตัวนี่ อยู่ที่ไหนอะ  Angry Angryควรจะบอกด้วยนะครับ เพราะบางทีผมก็ตอบเค้าไม่ได้ เพราะผมก็ไม่รุ - -"  นะครับ แก้หน่อย 

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

อีริตั้น
Sr. Member

Status : Waiting for new signature!

Re: ในหมวดหมู่มอนสเตอร์ครับ ทำไมไม่บอกว่ามอนสเตอร์ตัวใดอยู่ที่ไหนอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2008, 19:13:17 »

จากไหนครับ ถ้าในวิกิล่ะก็เขากำลังจะรีใหม่ง่ะ (ตอนแรกก็ไม่ได้อัพอยู่แ้ล้ว)  Embarrassed

กลัวสะกดภาษาไทยไม่ถูก? คลิกที่รูปเลย!
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ในหมวดหมู่มอนสเตอร์ครับ ทำไมไม่บอกว่ามอนสเตอร์ตัวใดอยู่ที่ไหนอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 15-07-2008, 09:33:23 »

เดี๋ยวในวิกิใหม่จะมีให้ดูนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]