GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดออกจากเกม เข้าเล่นต่อไม่ ช่วยหาคำตอบที  (อ่าน 468 ครั้ง)
souls
Newbie
*

หลุดออกจากเกม เข้าเล่นต่อไม่ ช่วยหาคำตอบที
« เมื่อ: 14-07-2008, 12:25:48 »

เป็นเพราะอาไร ช่วงทีใบเช่าเป็นวันหรือvip หมดในวันนั้นทำไม ถึงเข้าเกมไม่ได้แบบไม่มีสาเหตุ หรือเข้าได้ก็หลุดอีก ทางคุณจะเอาอย่างไร ในเมือเนทยังวิ่งอยู่ เล่นเกมอื่นยังเล่นได้ ช่วยตอบที คนยิ่งไม่ได้เล่นมาสองวันจะกลับมาเล่นโดนแบบนี่ มันโครตเซง นะ เสียเงินแล้วโดนแบบนี้ ก็ไม่ไหว แถมโครตแลค จนทำอาไรมากไม่แล้ว
souls
Newbie
*

Re: หลุดออกจากเกม เข้าเล่นต่อไม่ ช่วยหาคำตอบที
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2008, 12:29:27 »

เมือกี้เข้าได้เลยไปอยู่ กลับว่า%หาย ตัวเกือบตาย ทางคุณจะเอาอย่างไร
souls
Newbie
*

Re: หลุดออกจากเกม เข้าเล่นต่อไม่ ช่วยหาคำตอบที
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-07-2008, 12:35:50 »

นี้แล้วเรืองแลคจะว่าอย่างไร เพราะแลคตายไปหลายรอบแล้ว บางทีร่ายเวทจบแต่ไม่ออกก็มี แล้วเป็นvipไหนบอกว่าเสีย1% แทไมมันมันก่า1%นะ แล้วใบexp*2 ทำไม*ไม่ถึง2 นะ ก็ช่วยตอบด้วย เป็นแบบนี้คุณเอาเปรียบเรานี่ แล้วลอกหนังทำไมเวลต่ำถึงลอกหนังได้ดีก่าเวลสูงนะ ช่วยตรวจสอบด้วย
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #3 เมื่อ: 14-07-2008, 12:38:24 »

เซิฟอะไรครับ

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #4 เมื่อ: 14-07-2008, 14:55:21 »

ผมเข้าเข้าละครไปตรวจสอบให้แล้วนะครับ

เรื่อง VIP ตายแล้วเสียมากกว่า 1 % ผมลองเอาตัวคุณไปทดสอบมาแล้วนะครับ เสียแค่ 1 % เองนะครับ

ส่วนเรื่อง EXP ผมก็ได้ทดลองแล้ว X2 ปกตินะครับ

เรื่องร่ายเวทย์แล้วออกไม่ออกนี่เป็นอาการแลคของ sv นะครับขออภัยด้วย

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]