GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับทีมงานของหายหมดเลยโปรไว้อาลัย เอาคืนมานะโว้ยยยยยทำมาเปนเดือน!!!!  (อ่าน 678 ครั้ง)
ภูเขา จิตรประสิทธิ์
Newbie
*

ช่วยด้วยครับทีมงานของหายหมดเลยโปรไว้อาลัย เอาคืนมานะโว้ยยยยยทำมาเปนเดือน!!!!
« เมื่อ: 13-07-2008, 16:55:41 »

ช่วยด้วยยยยยเล่นตอนเช้าของมีเยอะมากๆเลยมี800เคกว่าอะหมวกโคบาลเองหูยไฮแลนเดอร์เอยหมดเกลี้ยงหมวกแองเกเลอร์เอย
โอวเกลี้ยงเอาคืนมาเถอะขอร้อง หาเปนเดือนๆ
ภูเขา จิตรประสิทธิ์
Newbie
*

Re: ช่วยด้วยครับทีมงานของหายหมดเลยโปรไว้อาลัย เอาคืนมานะโว้ยยยยยทำมาเปนเดือน!!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-07-2008, 16:56:37 »

ไอดีเพื่อนเราซะด้วย
อดิศักดิ์ พันธ์เกษกรณ์
Sr. Member

อุจิวะ ซาซึเกะ

Re: ช่วยด้วยครับทีมงานของหายหมดเลยโปรไว้อาลัย เอาคืนมานะโว้ยยยยยทำมาเปนเดือน!!!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-07-2008, 19:39:41 »

ขอทราบไอดีครับ(อย่าบอกรหัสผ่านนะครับ)ระวังโดนแฮ๊ก
ทีมงานจะได้ตรวจสอบได้

coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-07-2008, 19:43:08 »

กรณีเจ้าของกระทู้ที่บอกว่าไอดีเพื่อนเราซะด้วย กรุณาไปถามเพื่อนก่อนครับ ว่าเขาให้ไอดีใครไว้เยอะหรือเปล่า
ถ้าเป็นแบบนี้มันจะเป็นความรับผิดชอบของผู้เล่นเองนะครับ ทีมงานคงช่วยไม่ได้ครับ

If you want to be a hero. You need to have dreams.
อดิศักดิ์ พันธ์เกษกรณ์
Sr. Member

อุจิวะ ซาซึเกะ

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-07-2008, 19:50:10 »

อ่าว  Cry      Evil Evil Evil

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14-07-2008, 10:08:06 »

ไอเทมหายแจ้งที่กระทู้นี้นะครับ

index_t19454.0.html

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]