GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนแฮกขอทีมงานช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 490 ครั้ง)
ธนาวดี ทวีสุข
Newbie
*

ผมโดนแฮกขอทีมงานช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: 12-07-2008, 14:35:38 »

ไอดีzaaployzaaที่ผมเล่นกะน้องผมมันโดนแฮกเปลี่ยนพัสเวิดอ่างับ      แถมเปลี่ยนอีเมลผมเลยเปลี่ยนพัสเวิดกลับไม่ได้งับ
ช่วยทีงับ    Cry Cry Cry Cry Cry

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

Re: ผมโดนแฮกขอทีมงานช่วยหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-07-2008, 09:35:26 »

Fax สำเนาบัตรประชาชนเซ็นต์สำเนาถูกต้อง เขียนชื่อ ID พร้อมเบอร์โทรศัพท์มาที่เบอร์ 027347591 ครับ ID ที่จะให้ตรวจสอบหมายเลขบัตรต้องตรงกับบัตรประชาชนที่ส่งมาด้วยนะครับ

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ธนาวดี ทวีสุข
Newbie
*

Re: ผมโดนแฮกขอทีมงานช่วยหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16-07-2008, 20:49:58 »

ไม่ ไม่กราม...  ไม่มีบัดประชาชนง้า.............. Shocked Shocked Shocked Cry Cry
ป้าย: ผมโดนแฮกงับ 
หน้า: [1]