GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของเครลิค(พระ)  (อ่าน 285 ครั้ง)
ชิติพัทธ์ สวนทอง
Jr. Member
**

เรื่องของเครลิค(พระ)
« เมื่อ: 11-07-2008, 22:31:16 »

ทำไมปรับซะห่วยเลยอ่าอย่างประกาสิดอะเวลาตีเมื่อก่อนจาตีรัวๆใช่มะ
เดี่ยวนี้ตีเปงจังหวะงี้กว่าจามอนจาตายเราตายก่อนพอดี   
ยังมีสุริยแสงอีก(จันทราเทวะอะ)เมื่อก่อนเข้าทีละ1000กว่า2ทีติดแต่เดี่ยวนี้เข้าที่ละ800กว่าทีเดียวด้วย(แต่ละครั้งอะ)

ขอให้ปรับให้สมดุลหน่อยดิคับผมรุว่าพระมานเปงอาชีพที่โกงมากด้านเกบเวล
เพราะมานเกบง่ายแต่มานไม่มีด้านอื่นเด่นเลยขอปรับสกิลประกาสิดใหเปงแบบเดิมละนะขอร้อง   

แล้วก็เรื่องสกิลต่างๆอะมานมีเยอะไปหน่อยน้า เพราะเหรียญมีแค่40เหรียญแต่สกิลมีเพียบเลย
บางสกิลจาได้เรียนทีหมดเหรียญไปเปง10งี้มานไม่คุ้มอ่าคับ   

ปล.ลองเสนอดูเพราะผมเหนว่าพระเมื่อก่อนมีดียุที่เกบเวลแต่ตอนนี้เกบเวลยังไม่ได้เรื่องแล้วไคมานจามาเล่นเปงพระอ่าคับ
ลองเอาไปพิจารณาดูนะงับ   
IiIiI_On!mArU_IiIiI
Newbie
*

Re: เรื่องของเครลิค(พระ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-07-2008, 21:46:33 »

เห็นด้วย สกิลพระ ปรับ ซะอ่อนเลย เก็บเวล คนเดียวไม่ไหว ตี้ก้อแทบไม่มีคัยรับอยุ่แล้วเซิพนรกอ่ะ เอาแบบเดิมเถอะ
ป้าย:
หน้า: [1]