GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามภาพเลยเจ้าค่ะ~ [ตรวจสอบและลงโทษแล้ว]  (อ่าน 853 ครั้ง)
มาไม่ได้แล้ว คริๆ
Jr. Member
**

(¯`°.•*วันที่เธอไม่อยู่*•.°´¯)

ตามภาพเลยเจ้าค่ะ~ [ตรวจสอบและลงโทษแล้ว]
« เมื่อ: 11-07-2008, 20:07:07 »

คือเรื่องมีอยู่ว่าเรากะลังนั่งเม้าส์กะเพื่อน

แล้วอยู่ดีดีคนๆนี้ก้อมาฟัน

เลยสวนไปดอกนึง

แล้วเรื่องก้อตามนี้แหละค่ะ~

ถ้าเจ้าตัวมาดูบอด ก้อช่วยอ่าน
VVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVVV

1.เราไปยุ่งอะไรกะนายทำไมว่าเรา ทั้งๆที่นายมา ตีเราก่อนเอง

2.เล่นพ่อแม่เราทำไม_เราเป็นคนเล่นเกมส์_พ่อแม่เรามะได้เล่น

3.ถ้านายว่าเรา Hear (แปลเอง) เราว่าดูจากการพูดจาแล้ว นายคง Code Hear (แปลเอง) ฟ่าเรา10 เท่านะคะ

****คำแปล Hear อ่านว่า(เฮียร์) แปลว่า(ที่นี่) Code อ่านว่า(โคด) แปลว่ารหัส ****

ปล.มะได้หลอกด่าใครค่ะ...เพิ่งเคยลงลาน...มีไรผิดพลาดก้อขออภัย

Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

Re: ตามภาพเลยเจ้าค่ะ~
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-07-2008, 20:46:59 »

เอ พักนี้ด่ากันบ่อยจัง ทีมงาน ใบ้30นาทีน้อยไปมั้ง เพิ่มเป็นวันเลยดีกว่า จะได้คุ้มค่ากับการพิมด่า จัดให้ที Evil

อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11-07-2008, 21:39:35 »

ชื่อjazb เคยเจอ นิสัยไม่ค่อยดี ตอนผมเจอแปลงเป็นเข้น้อย (แมพเข้น้อยหลังเรดคลิป)  มาตีคาเดทที่ผมพาเวลตาย ผมเลยตีคืน แล้วเขาก็รีบไปเกิด และเห็นในกระทู้อื่นๆ ในลานประหารหลายหนอยู่
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-07-2008, 21:50:12 »

คนดีและไม่ดีมีทุกที่ในสังคมแหละครับ ในเกมก็สะท้อนสิ่งนั้นออกมาครับ  Smiley

If you want to be a hero. You need to have dreams.
♀ MiiNerVa ♥
Sr. Member

KozToDiaN DeVil

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-07-2008, 21:56:53 »

นุ๋รุ้วจัก
เคยยุ่วในสมาคมนุ๋
แต่ด้วยความรำคานและไม่พอใจในนิสัยของเค้าเรยไล่ออก
แล้วก้ชอบก่อความวุ่นวายให้คนอื่นด้วยยยยยย Angry Angry Angry Angry

เดอะ เม็ดทราย ' ___ ,, ซาย ซาย ซาย @ PK
แล้วชั้นจะทำอะไรต่อจากนี้ วันเวลาดีดีดีที่มีหมดความหมาย .

★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24-07-2008, 18:12:52 »

ใช้คำพูดที่ไม่สุภาพ หยาบคาย ส่อเสียด เหยียดหยาม ลบหลู่ ให้ร้ายผู้อื่น หรือ ส่อไปในทางลามากอนาจาร

รุนแรงครับผม ขอเลื่อนความผิดเป็นครั้งที่ 3 เลยครับ ขัง 1 วัน

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]