GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อมากครับ  (อ่าน 500 ครั้ง)
วัชระ เชื้อสาย
Newbie
*

เบื่อมากครับ
« เมื่อ: 10-07-2008, 23:28:52 »

ใต้พิภพ......... Angry   จามาเล่นเป็นงี้อีกแล้วบ่อยเกินไปป้าวพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon
ธีรพันธ์ จันทร์ปราโมทย์
Newbie
*

Re: เบื่อมากครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-07-2008, 23:30:20 »

นั่นดิเข้าไม่ได้อีกเเละ
  อย่างงี้ต้องชดเชยนะนิสัก 1 วันก็ยังดี
ViRus_Z
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-07-2008, 23:52:42 »

เพิ่งซื้อยาชุดมา...กะเวลกระจาย  ไหง...ทำกันได้ลงคอ   Embarrassed
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-07-2008, 01:21:13 »

ลองเข้ามาได้พักใหญ่แล้วครับ...ยังไม่ได้เหมือนเดิม Huh?
ทีมงานควรจะแจ้งสักนิดนะคร้าบว่ารับทราบปัญหารึยังแก้ไขให้รึยังหรือว่ากำลังดำเนินการอยู่-แจ้งประมาณเวลาที่จาใช้บริการได้ปกติ  ทั้งนี้เพื่อเห็นแก่ประโยชน์ของลูกค้าด้วย ใช่
ถ้าไม่แจ้งอะไรเลยแบบนี้ผู้เล่นก้อต้องลองอยู่เรื่อยๆ ผู้เล่นหลายคนอาจจะเกิดการเบื่อหรือเลิกเล่นไป<ผมชอบเกมนี้ถ้าเกมล้างไม่ค่อยมีผู้เล่นแล้วผมจาไปไล่ฆ่าใครจาซื้อขายแลกเปลี่ยนกะครายได้อ่ะครับผู้เล่นน้อยลงทุกวันมันจาหมดสนุกอ่ะครับพี่ทีมงาน>  Evil     มันเข้าไม่ได้ยังพอทำใจครับแต่ทางทีมงานควรแจ้งให้ลูกค้าทราบบ้างครับ
ตำหนิติเพื่อการก่อเกิด....ถือว่าเป็นข้อเสนอเถอะครับพี่ทีมงาน Sad
สลิ่มริมคลอง~!!
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-07-2008, 06:28:24 »

ไอแอมก้อเข้าม่ายด้ายย

(เฉพาะเซฟเถื่อน)
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-07-2008, 08:25:15 »

เช้าแล้วก้อยังคร้าบพี่น้อง Embarrassed
Neo_Zeus
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-07-2008, 08:32:06 »

อย่าเงียบ ซิครับ  ทีมงาน
ผู้เล่น ไม่รุอาไรเลยแบบนี้แย่ นะ
มะคืนก็รอ อยู่จนดึกดื่น มาบอกซักคำว่า จะเปิดได้มะไร
ถ้ารุจะได้ นอนพักผ่อน
เชื่อว่า มีคน รอเยอะเหมือนกันนะ
 แต่นี่ ทีมงาน เงียบหายไปเลย แจ้ง ใว้ใน บอร์ด หน่อย ซิครับ Cry Cry Cry Cry

•ปาฎิหารย์-จินตนาการณ์-ความฝัน•
Ppanter
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-07-2008, 09:00:39 »

Angry  เมื่อไรจาเปิด ดูให้รอจากมะวาน 2ทุ่มกว่าๆ นี่9โมงเช้าละมันก็ยังเล่นไม่ได้ไรงะมาตอบก็ไม่มา
เห็นใจกันหน่อย หรือว่าเห็นว่าไห้เล่นฟรีก็เลยไม่ตอบ ถ้าคิดงั้นนะ  Angry โดนฆ้อนเราแน่นายพวกทีมงาน
เพราะไรหลอ Huh?เราทุกคนไม่ได้เล่นฟรีนะโว้...ไม่อยากจะพิมเราเชื่อว่าทุกคนก็ต้องชื้อบัตรเติม เพราะงั้นกรุณามาบอกหน่อยนะ
ว่ามะไรจะเล่นได้ไม่ไช่ปล่อยให้รอ งั่งนะโว้.. พอละไม่อยากจะพูดมากรออีก2ชั่วโมงไม่มาตอบละก็จะเข้ามาด่าจิงๆ

ปร. Angryตัวเรา   นี่ทีมงาน Embarrassed Cry
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11-07-2008, 10:40:08 »

จะมีการชดเชยให้แน่นอนครับ

คราวหลังเข้าไม่ได้แจ้งที่นี่นะครับผมมาอ่านแน่นอนครับ

index_t19045.0.html

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
ป้าย:
หน้า: [1]