GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รีบเเก้บัคPET ผีน้อยเถอะ  (อ่าน 586 ครั้ง)
-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

รีบเเก้บัคPET ผีน้อยเถอะ
« เมื่อ: 10-07-2008, 16:38:38 »

มีเพื่อนผมชวนลง พื้นที่ปริศนา เเละเอาผีออกมาลากมินิบอส อะครับท่าไม่รีบเเก้มันจะปานปลายนะครับ   ใช่

-─═┳ҳ̸Ҳ̸ҳยารุตะ_FFIҳ̸Ҳ̸ҳ ╬══→
Hero Member

ยารุตะคุง

Re: รีบเเก้บัคPET ผีน้อยเถอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-07-2008, 16:40:05 »

อ้างจาก: ยารุตะ คุง HaxthegosMan ~o โจนข้าวโพด o~ Fullmetal alchemist ที่ 10-07-2008, 16:38:38
มีเพื่อนผมชวนลง พื้นที่ปริศนา เเละเอาผีออกมาลากมินิบอส อะครับท่าไม่รีบเเก้มันจะปานปลายนะครับ   ใช่
เห็นผีมันหลบตลอดมันไม่ใช้ บัคหรือเห็นคนบอกเปงวิยานตีไม่เข้า เออ.. นะไงกเอาเรื่องนิไปคิดด้วย

Meowยึด
Asura Tester
Jr. Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-07-2008, 20:55:32 »

มันมีสกิล ผีลักซ่อน ทำให้หลบการโจมตีธรรมดาได้หมด
เอาไปใช้ลากตามมอนสเตอร์ที่ตีเป็นธาตุไม่ได้นะ โดนทีตายเลย

แนะนำว่า ให้แก้ระบบสกิลมอนสเตอร์ แบบลากได้ไม่เกิน4-6ตัว

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-07-2008, 08:01:06 »

มันแค่ตัวทดสอบคับ ที่มันหลบได้เพราะ มันคือ monster ประเภท ผี คับ การโจมตีปกติมันจะไม่โดนคับ ของจิงจะไม่มี monster ประเภท ผี ให้เลี้ยงคับ อย่างมากจะมีผีดิบ หรือปิศาจคับ ส่วนผีถ้ามีคงเป็นของ RARE เลยคับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-07-2008, 13:24:59 »

แล้วจาให้ผีลากยังไงหว่าเพราะตอนนี้สั่งให้มานตีก็ไม่ได้แล้ว - -

เด็กชายศักย รักแผน
Jr. Member
**

ปูมนะคับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-07-2008, 20:06:16 »

ใช่เลย ใช่

ปานร์ ขันตี
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-08-2008, 11:43:55 »

แล้ว สรุป เหตุผลที่ให้ คือมันเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบ แค่นั้นเหรอครับ

ก็ยังไม่ได้ปรับ ให้มันลาได้น้อยลง หรือ ลาก ไม่ได้เหมือนเดิมเหรอ??
ถ้าเหตุผลที่ว่ามันเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบแล้วยังไม่ปรับซะที ผมจะได้ไปเปลี่ยนอาชีพเป็น วอร์ลอ๊ค ไม่ก็ วิซาด เพื่อลงสกิลกลุ่ม แล้วเอาผีมาลากบ้างจ้า....

เพราะโดนเป็นประจำโดนเฉพาะแม๊ปพิเศษ จรเข้ เห็นลากกันประจำ อาชีพอื่น ตีกันแทบไม่ได้เลยครับบ

ช่วยพิจารณาทีนะครับ ไม่ก็เอาคู่หูตัวนี้ออกไปเห๊อะ หมดปัญหาจ้า..
รบกวนพิจารณา ด่วนๆหน่อยก็ดีนะครับบบ
ปานร์ ขันตี
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-08-2008, 10:00:21 »

อ้างจาก: ปานร์ ขันตี ที่ 06-08-2008, 11:43:55
แล้ว สรุป เหตุผลที่ให้ คือมันเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบ แค่นั้นเหรอครับ

ก็ยังไม่ได้ปรับ ให้มันลาได้น้อยลง หรือ ลาก ไม่ได้เหมือนเดิมเหรอ??
ถ้าเหตุผลที่ว่ามันเป็นเซิฟเวอร์ทดสอบแล้วยังไม่ปรับซะที ผมจะได้ไปเปลี่ยนอาชีพเป็น วอร์ลอ๊ค ไม่ก็ วิซาด เพื่อลงสกิลกลุ่ม แล้วเอาผีมาลากบ้างจ้า....

เพราะโดนเป็นประจำโดนเฉพาะแม๊ปพิเศษ จรเข้ เห็นลากกันประจำ อาชีพอื่น ตีกันแทบไม่ได้เลยครับบ

ช่วยพิจารณาทีนะครับ ไม่ก็เอาคู่หูตัวนี้ออกไปเห๊อะ หมดปัญหาจ้า..
รบกวนพิจารณา ด่วนๆหน่อยก็ดีนะครับบบ

วู้ๆๆโหลๆๆ GMฮาโหลลลลลลลไปหนายยยกันหมดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ตอบทีจ้าจะทำงัยต่อก็ประกาศบอกที........
ป้าย:
หน้า: [1]